FIFA KOMBE LA MABARA: CHILE YAINYUKA CAMEROON!

FIFACONFED CHILE FURAHAKWENYE Mechi ya kwanza ya Kundi B ya Mashindano ya FIFA ya Kombe la Mabara iliyochezwa huko Spartak Stadium Mjini Moscow Nchini Russia, Chile wamewafunga Mabingwa wa Afrika Cameroon Bao 2-0.

Mechi hii ilikumbwa na utata wa Maamuzi ya Mfumo wa VARs, Video Assistant Referee, ambapo Refa wa Mechi Damir Skomina wa Slovenia aliesaidiwa na Utaalam wa Video kutoa Maamuzi Mawili ambapo moja alilikataa Bao la Chile kwa Ofsaidi na wa pili kulikubali Bao la Eduardo Vargas.

Bao za Chile zilifungwa mwishoni, Dakika za 81 na 91, kupitia Arturo Vidal na Vargas.

Leo Jumatatu pia ipo Mechi moja ya Kundi B kati ya Mabingwa wa Dunia Germany na Australia.

VIKOSI:

Cameroon: Ondoa; Mabouka, Teikeu, Ngadeu-Ngadjui, Fai; Anguissa, Siani, Djoum; Moukanjo, Aboubakar, Bassogog

Chile: Herrera, Isla, Jara, Medel, Beausejour; Fuenzalida, Vidal, Diaz, Aranguiz; Vargas, Puch

REFA: Damir Skomina (Slovenia)

++++++++++++++++

FIFA KOMBE LA MABARA

Ratiba/Matokeo:

Hatua ya Kwanza

Jumamosi Juni 17

KUNDI A

Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Russia 2 New Zealand 0

Jumapili Juni 18

KUNDI A

Kazan Arena, Kazan

Portugal 2 Mexico 2

KUNDI B

Spartak Stadium, Moscow

Cameroon 0 Chile 2

Jumatatu Juni 19

KUNDI B

Fisht Stadium, Sochi

1800 Australia v Germany

Jumatano Juni 21

KUNDI A

Spartak Stadium, Moscow

1800 Russia v Portugal

Fisht Stadium, Sochi

2100 Mexico v New Zealand

Alhamisi Juni 22

KUNDI B

Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

1800 Cameroon v Australia

Kazan Arena, Kazan

2100 Germany v Chile

Jumamosi Juni 24

KUNDI A

Kazan Arena, Kazan

1800 Mexico v Russia

Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

1800 New Zealand v Portugal

Jumapili Juni 25

KUNDI B

Fisht Stadium, Sochi

1800 Germany v Cameroon

Spartak Stadium, Moscow

1800 Chile v Australia

Hatua ya Pili

Nusu Fainali

Jumatano Juni 28

Kazan Arena, Kazan

2100 Mshindi Kundi A v Mshindi wa Pili Kundi B [NF1]

Alhamisi Juni 29

Fisht Stadium, Sochi

2100 Mshindi Kundi B v Mshindi wa Pili Kundi A [NF2]

Mshindi wa 3

Jumapili Julai 2

Spartak Stadium, Moscow

1500 Atakaefungwa NF1 v Atakaefungwa NF2

FAINALI

Jumapili Julai 2

Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

2100 Mshindi NF1 v Mshindi NF2

Habari MotoMotoZ