EURO 2016: BALE AIPA USHINDI WALES, YACHUNGULIA FAINALI, HOLLAND YAPIGWA KWAO NA ICELAND!

EURO 2016

MAKUNDI

MATOKEO

Alhamisi Septemba 3

Azerbaijan 0 Croatia 0      

Czech Republic 2 Kazakhstan 1      

Netherlands 0 Iceland 1      

Israel 4 Andorra 0    

Cyprus 0 Wales 1    

Turkey 1 Latvia 1   

Belgium 3 Bosnia and Herzegovina 1       

Bulgaria 0 Norway 1

Italy 1 Malta 0       

+++++++++++++++++++++++++++++++++

EURO2016BAO la Dakika ya 82 la Gareth Bale limeipa nafasi nzuri Wales kufuzu kucheza Mashindano makubwa ya kwanza baada ya Miaka 57 walipoifunga Ugenini Cyprus Bao 1-0 katika Mechi ya Kundi B la EURO 2016.

Ikiwa Jumapili Wales, ambao wapo kileleni mwa Kundi B, wakicheza Nyumbani, wataifunga Israel basi wapo Fainali huko France Mwakani.

Huko Amsterdam, Netherlands ilipata pigo la kufuzu moja kwa moja Fainali za EURO 2016 baada ya kufungwa 1-0 na Iceland kwa Penati ya Mchezaji wa Swansea City Gylfi Sigurdsson.

Balaa kwa Netherlands lilianza mapema Kipindi cha Kwanza baada ya Bruno Martins Indi kutolewa nje kwa Kadi Nyekundu kwa kukwaruzana na Kolbeinn Sigthorsson.

Netherlands sasa wapo Nafasi ya 3  kwenye Kundi A wakiwa Pointi 6 nyuma ya Timu ya Pili Czech Republic na Pointi 8 nyuma ya vinara Iceland.

Mechi nyingine za EURO 2016 zinaendelea Leo na kila Siku hadi Jumanne na baada ya hapo Mechi hizi za Makundi za EURO 2016 zitakamilika Mwezi Oktoba kwa Mechi za mwisho mbili kwa kila Nchi ambapo Washindi 9 wa Makundi na Nchi 9 zitakazomaliza Nafasi ya Pili pamoja na moja itakayomaliza Nafasi ya 3 Bora zitatinga Fainali za EURO 2016 pamoja na Wenyeji France.

Nafasi 4 zilizobakia za kucheza hizo Fainali zitachukuliwa na Washindi wa Mechi za Mchujo 4 ambazo zitakutanisha Nchi 8 zilizobakia ambazo zilishika Nafasi za 3 kwenye Makundi.

EURO 2016

MAKUNDI

RATIBA

**Saa za Bongo

Ijumaa Septemba 4

1900 Georgia vs Scotland 

2145 Germany vs Poland  

2145 Gibraltar vs Republic of Ireland    

2145 Faroe Islands vs Northern Ireland   

2145 Greece vs Finland      

2145 Denmark vs Albania   

2145 Hungary vs Romania  

2145 Serbia vs Armenia      

Jumamosi Septemba 5

1900 Ukraine vs Belarus    

1900 Luxembourg vs Macedonia  

1900 San Marino vs England       

1900 Estonia vs Lithuania 

1900 Russia vs Sweden    

2145 Spain vs Slovakia     

2145 Switzerland vs Slovenia      

2145 Austria vs Moldova  

2145 Montenegro vs Liechtenstein        

Jumapili Septemba 6

1900 Latvia vs Czech Republic      

1900 Turkey  vs Netherlands         

1900 Wales vs Israel        

1900 Norway vs Croatia      

1900 Malta vs Azerbaijan    

2145 Iceland vs Kazakhstan          

2145 Bosnia and Herzegovina vs Andorra          

2145 Cyprus vs Belgium   

2145 Italy vs Bulgaria       

Jumatatu Septemba 7

1900 Armenia vs Denmark

2145 Poland vs Gibraltar    

2145 Republic of Ireland vs Georgia        

2145 Finland vs Faroe Islands       

2145 Scotland vs Germany

2145 Northern Ireland vs Hungary        

2145 Romania vs Greece    

2145 Albania vs Portugal    

Jumanne Septemba 8

2145 Belarus vs Luxembourg       

2145 Macedonia vs Spain  

2145 Slovakia vs Ukraine    

2145 England vs Switzerland      

2145 Slovenia vs Estonia  

2145 Lithuania vs San Marino     

2145 Liechtenstein vs Russia        

2145 Sweden vs Austria     

2145 Moldova vs Montenegro

 

 

EURO 2016: LEO MECHI 9, NETHERLANDS YAWANIA KUJIFUFUA!

EURO 2016

MAKUNDI

RATIBA

**Saa za Bongo

Alhamisi Septemba 3

1900 Azerbaijan vs Croatia

2145 Czech Republic vs Kazakhstan         

2145 Netherlands vs Iceland         

2145 Israel vs Andorra       

2145 Cyprus vs Wales       

2145 Turkey  vs Latvia      

2145 Belgium vs Bosnia and Herzegovina          

2145 Bulgaria vs Norway  

2145 Italy vs Malta 

+++++++++++++++++++++++++++++++++

EURO2016LEO, zipo Mechi 9 za Mataifa ya Ulaya za Makundi kuwania kucheza Fainali za EURO 2016 huko France Mwakani.

Miongoni mwa Mechi hizo ni ile ya Kundi A itakayochezwa huko Amsterdam Arena kati ya Netherlands na Iceland ambao wanaongoza Kundi hilo wakiwa Pointi 5 mbele ya Netherlands ambao wapo Nafasi ya 3 wakiwa Pointi 3 nyuma ya Czech Republic ambao Leo wako Nyumbani kucheza na Kazakhstan.

Timu hizi za Kundi A zitacheza tena Mechi nyingine Jumapili na Mechi za Makundi za EURO 2016 zitakamilika Mwezi Oktoba kwa Mechi za mwisho mbili kwa kila Nchi ambapo Washindi 9 wa Makundi na Nchi 9 zitakazomaliza Nafasi ya Pili pamoja na moja itakayomaliza Nafasi ya 3 Bora zitatinga Fainali za EURO 2016 pamoja na Wenyeji France.

Nafasi 4 zilizobakia za kucheza hizo Fainali zitachukuliwa na Washindi wa Mechi za Mchujo 4 ambazo zitakutanisha Nchi 8 zilizobakia ambazo zilishika Nafasi za 3 kwenye Makundi.

EURO2016-KUNDIA

PATA HALI YA KILA KUNDI:

KUNDI A

Vinara na Nafasi ya Pili: Iceland, Czech Republic

Nafasi ya 3: Netherlands

Alhamisi: Czech Republic v Kazakhstan, Netherlands v Iceland, Turkey v Latvia

Jumapili: Latvia v Czech Republic, Turkey v Netherlands, Iceland v Kazakhstan

Tathmini:

-Iceland waliifunga Czech Republic Mwezi Juni na kushika uongozi wa Kundi na wakishinda Mechi zao hizi mbili za Septemba basi watatinga Fainali.

-Netherlands wapo Pointi 3 nyuma ya Timu ya Pili Czech Republic na Mechi yao na Vinara Iceland huko Amsterdam kuwa muhimu mno.

KUNDI B

Vinara na Nafasi ya Pili: Wales, Belgium

Nafasi ya 3: Israel/Cyprus

Alhamisi: Belgium v Bosnia and Herzegovina, Cyprus v Wales, Israel v Andorra

Jumapili: Wales v Israel, Bosnia and Herzegovina v Andorra, Cyprus v Belgium

Tathmini:

-Wales waliifunga Belgium Mwezi Juni na kupaa Pointi 3 mbele kileleni juu ya Belgium.

-Kimahesabu yeyote kati ya Timu 5 za juu zinaweza kuwa Vinara wa Kundi baada ya Mechi hizi lakini Wales, wakishinda Mechi zao, watafuzu Fainali.

KUNDI C

Vinara na Nafasi ya Pili: Slovakia, Spain

Nafasi ya 3: Ukraine

Jumamosi: Ukraine v Belarus, Luxembourg v FYR Macedonia, Spain v Slovakia

Jumanne: Belarus v Luxembourg, FYR Macedonia v Spain, Slovakia v Ukraine

Tathmini:

-Slovakia, ambao ni Vinara, wana hakika ya kumaliza ndani ya 3 Bora, lakini wakishinda Mechi zao hizi mbili, moja ikiwa na Mabingwa Watetezi Spain, basi watatinga Fainali.

KUNDI D

Vinara na Nafasi ya Pili: Poland, Germany

Nafasi ya 3: Scotland

Ijumaa: Georgia v Scotland, Germany v Poland, Gibraltar v Republic of Ireland

Jumatatu: Poland v Gibraltar, Republic of Ireland v Georgia, Scotland v Germany

Tathmini:

-Poland wako kileleni Pointi 1 mbele ya Germany lakini Timu hizi zitapambana na kisha Germany kuivaa Timu ya Nafasi ya 3 Scotland.

KUNDI E

Vinara na Nafasi ya Pili: England, Switzerland

Nafasi ya 3: Slovenia

Jumamosi: Estonia v Lithuania, San Marino v England, Switzerland v Slovenia

Jumanne: England v Switzerland, Lithuania v San Marino, Slovenia v Estonia

Tathmini:

-England, ambao wako kileleni baada ya kushinda Mechi zao zote za Kundi hili na kujihakikishia kuwemo 3 Bora, watatinga Fainali wakishinda Mechi zao mbili hizi za sasa.

KUNDI F

Vinara na Nafasi ya Pili: Romania, Northern Ireland

Nafasi ya 3: Hungary

Ijumaa: Faroe Islands v Northern Ireland, Greece v Finland, Hungary v Romania

Jumatatu: Finland v Faroe Islands, Northern Ireland v Hungary, Romania v Greece

Tathmini:

-Hili ni Kundi lililojaa matokeo ya ajabu na Romania wako kileleni wakiwa Pointi 1 mbele ya Northern Ireland huku Hungary wakiwa Nafasi ya 3 Pointi 2 nyuma.

KUNDI G

Vinara na Nafasi ya Pili: Austria, Sweden

Nafasi ya 3: Russia

Jumamosi: Russia v Sweden, Austria v Moldova, Montenegro v Liechtenstein

Jumanne: Liechtenstein v Russia, Moldova v Montenegro, Sweden v Austria

Tathmini:

-Baada ya kuifunga Russia Mwezi Juni, Vinara Austria wana hakika ya kumaliza 3 Bora lakini Mechi zao hizi mbili wapo Fainali.

KUNDI H

Vinara na Nafasi ya Pili: Croatia, Italy

Nafasi ya 3: Norway

Alhamisi: Azerbaijan v Croatia, Bulgaria v Norway, Italy v Malta

Jumapili: Malta v Azerbaijan, Norway v Croatia, Italy v Bulgaria

Tathmini:

-Hizi ni Mechi muhimu kwa Croatia na Italy huku Croatia wakiwa kileleni kwa Pointi 1 mbele ya Italy na yoyote kati ya hawa wawili anaweza kufuzu ikiwa matokeo yataenda vizuri kwake kwa Mechi hizi mbili za Septemba.

KUNDI I

Vinara na Nafasi ya Pili: Portugal, Denmark/Albania (Wamefungana Nafasi ya Pili)

Ijumaa: Denmark v Albania, Serbia v Armenia)

Jumatatu: Armenia v Denmark, Albania v Portugal

Tathmini:

-Hili ndio Kundi pekee lenye Timu 5 tu na Portugal, ambao wamecheza Mechi 1 zaidi, wapo kileleni wakiwa Pointi 2 mbele ya Denmark na Albania ambazo zimefungana kwa Pointi.

EURO 2016

MAKUNDI

RATIBA

**Saa za Bongo

Ijumaa Septemba 4

1900 Georgia vs Scotland 

2145 Germany vs Poland  

2145 Gibraltar vs Republic of Ireland    

2145 Faroe Islands vs Northern Ireland   

2145 Greece vs Finland      

2145 Denmark vs Albania   

2145 Hungary vs Romania  

2145 Serbia vs Armenia      

Jumamosi Septemba 5

1900 Ukraine vs Belarus    

1900 Luxembourg vs Macedonia  

1900 San Marino vs England       

1900 Estonia vs Lithuania 

1900 Russia vs Sweden    

2145 Spain vs Slovakia     

2145 Switzerland vs Slovenia      

2145 Austria vs Moldova  

2145 Montenegro vs Liechtenstein        

Jumapili Septemba 6

1900 Latvia vs Czech Republic      

1900 Turkey  vs Netherlands         

1900 Wales vs Israel        

1900 Norway vs Croatia      

1900 Malta vs Azerbaijan    

2145 Iceland vs Kazakhstan          

2145 Bosnia and Herzegovina vs Andorra          

2145 Cyprus vs Belgium   

2145 Italy vs Bulgaria       

Jumatatu Septemba 7

1900 Armenia vs Denmark

2145 Poland vs Gibraltar    

2145 Republic of Ireland vs Georgia        

2145 Finland vs Faroe Islands       

2145 Scotland vs Germany

2145 Northern Ireland vs Hungary        

2145 Romania vs Greece    

2145 Albania vs Portugal    

Jumanne Septemba 8

2145 Belarus vs Luxembourg       

2145 Macedonia vs Spain  

2145 Slovakia vs Ukraine    

2145 England vs Switzerland      

2145 Slovenia vs Estonia  

2145 Lithuania vs San Marino     

2145 Liechtenstein vs Russia        

2145 Sweden vs Austria     

2145 Moldova vs Montenegro     

EURO 2016: LIGI ULAYA ZIPO ‘VAKESHENI’, KUPISHA KIMATAIFA, MECHI KUANZA ALHAMISI!

EURO2016MECHI za Mataifa ya Ulaya za Makundi kuwania kucheza Fainali za EURO 2016 huko France Mwakani zinaelekea ukingoni huku Iceland, England, Slovakia, Austria, Sweden, Italy na Croatia wakiwa kwenye nafasi poa ya kufuzu wakifanya vyema katika Mechi hizi mbili za Septemba zinazoanza Ijumaa na kumalizika Jumanne.

Ili kupisha Mechi hizi za Kimataifa, Ligi zote kubwa Barani Ulaya zimesimama hadi Wikiendi ya Septemba 12.

Mechi za Makundi za EURO 2016 zitakamilika Mwezi Oktoba kwa Mechi za mwisho mbili kwa kila Nchi ambapo Washindi 9 wa Makundi na Nchi 9 zitakazomaliza Nafasi ya Pili pamoja na moja itakayomaliza Nafasi ya 3 Bora zitatinga Fainali za EURO 2016 pamoja na Wenyeji France.

Nafasi 4 zilizobakia za kucheza hizo Fainali zitachukuliwa na Washindi wa Mechi za Mchujo 4 ambazo zitakutanisha Nchi 8 zilizobakia ambazo zilishika Nafasi za 3 kwenye Makundi.

PATA HALI YA KILA KUNDI:

KUNDI A

Vinara na Nafasi ya Pili: Iceland, Czech Republic

Nafasi ya 3: Netherlands

Alhamisi: Czech Republic v Kazakhstan, Netherlands v Iceland, Turkey v Latvia

Jumapili: Latvia v Czech Republic, Turkey v Netherlands, Iceland v Kazakhstan

Tathmini:

-Iceland waliifunga Czech Republic Mwezi Juni na kushika uongozi wa Kundi na wakishinda Mechi zao hizi mbili za Septemba basi watatinga Fainali.

-Netherlands wapo Pointi 3 nyuma ya Timu ya Pili Czech Republic na Mechi yao na Vinara Iceland huko Amsterdam kuwa muhimu mno.

KUNDI B

Vinara na Nafasi ya Pili: Wales, Belgium

Nafasi ya 3: Israel/Cyprus

Alhamisi: Belgium v Bosnia and Herzegovina, Cyprus v Wales, Israel v Andorra

Jumapili: Wales v Israel, Bosnia and Herzegovina v Andorra, Cyprus v Belgium

Tathmini:

-Wales waliifunga Belgium Mwezi Juni na kupaa Pointi 3 mbele kileleni juu ya Belgium.

-Kimahesabu yeyote kati ya Timu 5 za juu zinaweza kuwa Vinara wa Kundi baada ya Mechi hizi lakini Wales, wakishinda Mechi zao, watafuzu Fainali.

KUNDI C

Vinara na Nafasi ya Pili: Slovakia, Spain

Nafasi ya 3: Ukraine

Jumamosi: Ukraine v Belarus, Luxembourg v FYR Macedonia, Spain v Slovakia

Jumanne: Belarus v Luxembourg, FYR Macedonia v Spain, Slovakia v Ukraine

Tathmini:

-Slovakia, ambao ni Vinara, wana hakika ya kumaliza ndani ya 3 Bora, lakini wakishinda Mechi zao hizi mbili, moja ikiwa na Mabingwa Watetezi Spain, basi watatinga Fainali.

KUNDI D

Vinara na Nafasi ya Pili: Poland, Germany

Nafasi ya 3: Scotland

Ijumaa: Georgia v Scotland, Germany v Poland, Gibraltar v Republic of Ireland

Jumatatu: Poland v Gibraltar, Republic of Ireland v Georgia, Scotland v Germany

Tathmini:

-Poland wako kileleni Pointi 1 mbele ya Germany lakini Timu hizi zitapambana na kisha Germany kuivaa Timu ya Nafasi ya 3 Scotland.

KUNDI E

Vinara na Nafasi ya Pili: England, Switzerland

Nafasi ya 3: Slovenia

Jumamosi: Estonia v Lithuania, San Marino v England, Switzerland v Slovenia

Jumanne: England v Switzerland, Lithuania v San Marino, Slovenia v Estonia

Tathmini:

-England, ambao wako kileleni baada ya kushinda Mechi zao zote za Kundi hili na kujihakikishia kuwemo 3 Bora, watatinga Fainali wakishinda Mechi zao mbili hizi za sasa.

KUNDI F

Vinara na Nafasi ya Pili: Romania, Northern Ireland

Nafasi ya 3: Hungary

Ijumaa: Faroe Islands v Northern Ireland, Greece v Finland, Hungary v Romania

Jumatatu: Finland v Faroe Islands, Northern Ireland v Hungary, Romania v Greece

Tathmini:

-Hili ni Kundi lililojaa matokeo ya ajabu na Romania wako kileleni wakiwa Pointi 1 mbele ya Northern Ireland huku Hungary wakiwa Nafasi ya 3 Pointi 2 nyuma.

KUNDI G

Vinara na Nafasi ya Pili: Austria, Sweden

Nafasi ya 3: Russia

Jumamosi: Russia v Sweden, Austria v Moldova, Montenegro v Liechtenstein

Jumanne: Liechtenstein v Russia, Moldova v Montenegro, Sweden v Austria

Tathmini:

-Baada ya kuifunga Russia Mwezi Juni, Vinara Austria wana hakika ya kumaliza 3 Bora lakini Mechi zao hizi mbili wapo Fainali.

KUNDI H

Vinara na Nafasi ya Pili: Croatia, Italy

Nafasi ya 3: Norway

Alhamisi: Azerbaijan v Croatia, Bulgaria v Norway, Italy v Malta

Jumapili: Malta v Azerbaijan, Norway v Croatia, Italy v Bulgaria

Tathmini:

-Hizi ni Mechi muhimu kwa Croatia na Italy huku Croatia wakiwa kileleni kwa Pointi 1 mbele ya Italy na yoyote kati ya hawa wawili anaweza kufuzu ikiwa matokeo yataenda vizuri kwake kwa Mechi hizi mbili za Septemba.

KUNDI I

Vinara na Nafasi ya Pili: Portugal, Denmark/Albania (Wamefungana Nafasi ya Pili)

Ijumaa: Denmark v Albania, Serbia v Armenia)

Jumatatu: Armenia v Denmark, Albania v Portugal

Tathmini:

-Hili ndio Kundi pekee lenye Timu 5 tu na Portugal, ambao wamecheza Mechi 1 zaidi, wapo kileleni wakiwa Pointi 2 mbele ya Denmark na Albania ambazo zimefungana kwa Pointi.

EURO 2016

MAKUNDI

RATIBA

**Saa za Bongo

Alhamisi Septemba 3

1900 Azerbaijan vs Croatia

2145 Czech Republic vs Kazakhstan         

2145 Netherlands vs Iceland         

2145 Israel vs Andorra       

2145 Cyprus vs Wales       

2145 Turkey  vs Latvia      

2145 Belgium vs Bosnia and Herzegovina          

2145 Bulgaria vs Norway  

2145 Italy vs Malta   

Ijumaa Septemba 4

1900 Georgia vs Scotland 

2145 Germany vs Poland  

2145 Gibraltar vs Republic of Ireland    

2145 Faroe Islands vs Northern Ireland   

2145 Greece vs Finland      

2145 Denmark vs Albania   

2145 Hungary vs Romania  

2145 Serbia vs Armenia      

Jumamosi Septemba 5

1900 Ukraine vs Belarus    

1900 Luxembourg vs Macedonia  

1900 San Marino vs England       

1900 Estonia vs Lithuania 

1900 Russia vs Sweden    

2145 Spain vs Slovakia     

2145 Switzerland vs Slovenia      

2145 Austria vs Moldova  

2145 Montenegro vs Liechtenstein        

Jumapili Septemba 6

1900 Latvia vs Czech Republic      

1900 Turkey  vs Netherlands         

1900 Wales vs Israel        

1900 Norway vs Croatia      

1900 Malta vs Azerbaijan    

2145 Iceland vs Kazakhstan          

2145 Bosnia and Herzegovina vs Andorra          

2145 Cyprus vs Belgium   

2145 Italy vs Bulgaria       

Jumatatu Septemba 7

1900 Armenia vs Denmark

2145 Poland vsGibraltar     

2145 Republic of Ireland vs Georgia        

2145 Finland vs Faroe Islands       

2145 Scotland vs Germany

2145 Northern Ireland vs Hungary        

2145 Romania vs Greece    

2145 Albania vs Portugal    

Jumanne Septemba 8

2145 Belarus vs Luxembourg       

2145 Macedonia vs Spain  

2145 Slovakia vs Ukraine    

2145 England vs Switzerland      

2145 Slovenia vs Estonia  

2145 Lithuania vs San Marino     

2145 Liechtenstein vs Russia        

2145 Sweden vs Austria     

2145 Moldova vs Montenegro     

VIOJA MWISHONI UHAMISHO: SPURS, CHELSEA, MAN UNITED ZAAMBIWA TOENI £70M KUMNUNUA STAA WA BELGIUM!

AXEL-WITSELKLABU ya Urusi Zenit St Petersburg imebandika kitita cha Pauni Milioni 70 kama thamani ya Kiungo wao Axel Witsel ili kuzikata maini Tottenham, Chelsea na Manchester United ambazo zinadaiwa kumwinda na kumnasa wakati huu wa mwisho mwisho wa Uhamisho.

Dirisha la Uhamisho huko England litafungwa Jumanne Septemba Mosi Saa 2 Usiku kwa Saa za Bongo.

Kiungo huyo Mbelgiji mwenye Miaka 26 anawindwa na Klabu kadhaa huko Ulaya na Zenit wameamua kuzuia hilo au kukamua sana ikibidi aondoke kwa kuweka Dau la juu mno.

Licha ya Mchezaji mwenyewe kuonyesha nia ya kutaka kuhama baada ya kutoboa kuwa alishaongea na AC Milan ya Italy na Klabu moja ya Ligi Kuu England ambayo hakuitaja, Zenit imegoma katakata kumruhusu aondoke.

Meneja wa Zenit, Andre Vilas-Boas, ambae aliwahi kuwa Chelsea na Tottenham, amekuwa akiongea na Staa huyo wa Belgium ili asihame na sasa uongozi wa juu umeingilia kati na kubandika Dau la kukimbiza Klabu nyingine.

TASS, Shirika la Habari la Urusi, limekariri Viongozi wa Zenit wakidai Witsel ana Kipengele cha Mkataba wake kinachotaka walipwe Pauni Milioni 70 ikiwa atataka ahame kabla ya Mkataba wake kwisha na bila ya ridhaa yao.

‘WATAKATIFU’ WAITWANGA MTU 10 NORWICH!

RATIBA/MATOKEO:

**Saa za Bongo

Jumapili Agosti 30

Southampton 3 Norwich City 0  

1800 Swansea v Man United 

+++++++++++++++++++++++

SOUTHAMPTON-NORWICHSouthampton, maarufu kama ‘Watakatifu’, wakicheza kwao Saint Mary, waliichapa Norwich City Bao 3-0 katika Mechi ya Ligi Kuu England baada ya kupata mwanya ya kucheza na Norwich iliyokuwa Mtu 10 kwa zaidi ya Saa nzima.

Norwich City walibaki Mtu 10 katika Dakika ya 31 kufuatia Steven Whittaker kupewa Kadi za Njano mbili, moja baada ya nyingine zikipisha kwa Sekunde 187 tu, na kutolewa nje kwa Kadi Nyekundu.

Graziano Pelle aliipa Southampton Bao baada kuunganisha krosi ya Sadio Mane katika Dakika ya 46.

Haftaimu: Southampton 1 Norwich City 0.

Dusan Tadic akaipa Southampton Bao 2 nyingine katika Dakika ya 63 baada msaada wa Sadio Mane na kisha Dakika ya 67.

VIKOSI:

Southampton: Stekelenburg,Soares (Martina, 72), Yoshida, Fonte, Targett, Steven Davis (Rodriguez, 45), Romeu; Tadic, Ward-Prowse, Mané; Pellè

Akiba: Kelvin Davis, Long, Rodriguez, Martina, Reed, Juanmi, Caulker.

Norwich: Ruddy, Whittaker, Martin, Bassong, Brady, Redmond, Dorrans (Johnson, 70), Tettey, Howson, Hoolahan (Wisdom, 32), Jerome

Akiba: Rudd, Wisdom, Johnson, Hooper, Ryan Bennett, O’Neil, Van Wolfswinkel.

REFA: Jon Moss

LIGI KUU ENGLAND

RATIBA:

**Saa za Bongo

Jumamosi Septemba 12

1445 Everton v Chelsea         

1700 Arsenal v Stoke             

1700 Crystal Palace v Man City                

1700 Norwich v Bournemouth                  

1700 Watford v Swansea                

1700 West Brom v Southampton              

1930 Man United v Liverpool          

Jumapili Septemba 13

1530 Sunderland v Tottenham                  

1800 Leicester v Aston Villa            

Jumatatu Septemba 14

2200 West Ham v Newcastle