RONALDO ASISITIZA KUONDOKA REAL, ATAENDA WAPI?

>MAN UNITED AU PSG?

WAKATI Dunia ikishangazwa kwa kuibuka habari kuwa Mchezaji Bora Duniani Cristiano Ronaldo sasa ameamua kuondoka Real Madrid ili aihame Spain iliyomburuza Mahakamani kwa tuhuma za Ukwepaji Kulipa Kodi, imedaiwa yeye mwenyewe ameng’ang’ania msimamo huo kwa kuwaambia Wachezaji wenzake wa Timu ya Taifa ya Ureno.

Akiongea na wenzake hao ambao wako wote huko Russia kwa ajili ya Michuano ya FIFA Kombe la Mabara inayoanza Leo, inasemekana Ronaldo alisema: “Naondoka Real Madrid. Nishafanya uamuzi. Hakuna kurudi nyuma!”

RONALDO-MAUNITEDJe, Ronaldo akiondoka Real atakwenda wapi?

Gazeti la A Bola la huko Nchini kwa Ronaldo, Portugal, limedai tayari ipo Ofa ya Euro Milioni 180 ya kumnunua Supasta huyo huku Manchester United na Paris Saint-Germain zikitajwa.

Lakini Wadadisi wanadai, kwa uhalisia, Uhamisho wowote wa Ronaldo utagharimu kiasi kinachoweza kufikia Euro Milioni 400 ukijumuisha Ada ya Uhamisho na Mshahara wake kwa Kipindi cha Mkataba.

Je Man United wataafiki Ronaldo arejee?

Ukweli ni kuwa Manchester United na Mashabiki wao wote watapenda sana Ronaldo arejee Old Trafford.

Akiwa na Man United, Ronaldo alicheza Mechi 292 na kufunga Bao 118.

++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ronaldo ni mmoja wa Wachezaji Wanne wa Man United waliotwaa Ballon d'Or katika Historia ya Klabu hiyo.

-Wengine ni George Best, Dennis Law na Bobby Charlton ambao nje ya Uwanja wa Old Trafford imesimikwa Sanamu ya Watatu hao.

++++++++++++++

Ni Wayne Rooney aliecheza na kufunga Bao mara 2 zaidi ya Ronaldo lakini moyoni mwa Mashabiki wa Man United Ronaldo ndie alieshika hatamu.

Mashabiki wa Klabu hiyo kubwa Duniani bado wanamwimba Ronaldo Majukwaani Viwanjani wakati wa Mechi na hii Leo, kwenye Majukwaa ya Mitandao ya Kijamii, Mashabiki wanambembeleza Mtendaji kuu Ed Woodward amrejeshe Cristiano Ronaldo.

Ukweli ni kuwa, nyuma ya pazia, Ed Woodward na Maafisa wa Man United watakuwa wakifuatilia kwa karibu sana sakata hili la sasa la Ronaldo.

Habari MotoMotoZ