UKIMYA WA JAMES ‘BOND’ RODRIGUEZ.....NI DALILI KUTUA CHELSEA?

JAMES-RODRIGUEZHIVI sasa yupo Vakesheni, lakini James Rodriguez, Jina la Utani James Bond, anatafakari nini hatima yake huku akimaliza Msimu bila kunena lolote kwa wenzake wa Real Madrid n ahata Bodi ya Klabu.

Hadi sasa, si Mchezaji mwenyewe, wala Wakala wake Jorge Mendes, aliefunguka nini kitajiri licha kuwepo na minong’ono mingi kuhama kwake kutoka Real.

Hata Kocha Zinedine Zidane amefunga Ofisi nae kwenda Vakesheni hajatamka lololote kuhusu Rodriguez mbali ya kutaka Kikosi chake kilichotwaa Ubingwa La Liga na Ulaya kubaki vile vile.

Hata hivyo, Klabu ya Real imeliweka Dau la anaemtaka Rodriguez kuwa wazi na nalo ni EURO Milioni 75.

Dau hilo limekausha nia ya Klabu nyingi Ulaya kuingia mbioni kumsakaingawa duru za ndani ya Real Madrid zimedokeza kuwa ni Mabingwa wa England pekee, Chelsea, ndio wameonyesha nia ya kumnunua.

Habari MotoMotoZ