KOMBE LA DUNIA 2018 - ULAYA: FRANCE 4, HOLLAND 4, BELGIUM 4, RONALDO 4, PORTUGAL 6!

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

Ijumaa Oktoba 7

KUNDI A

France 4 Bulgaria 1          

Luxembourg 0 Sweden 1            

Netherlands 4 Belarus 1             

KUNDI B

Hungary 2 Switzerland 3            

Latvia 0 Faroe Islands 2             

Portugal 6 Andorra 0                  

KUNDI H

Belgium 4 Bosnia-Herzegovina 0           

Estonia 4 Gibraltar 0                  

Greece 2 Cyprus 0           

++++++++++++++++++++++++

WC-RUSSIA2018-LOGOMECHI za Makundi ya Nchi za Ulaya kuwania kucheza Fainali za Kombe la Dunia za huko Russia Mwaka 2018 zimeendelea Ijumaa Usiku na Mabingwa wa Ulaya Portugal kurejea kwenye reli baada ya kupoteza Mechi yao ya kwanza kwa kuitwanga Andorra 6-0 huko Mchezaji Bora Ulaya Cristiano Ronaldo akibandika Bao 4.

Hadi Mapumziko Portugal, waliokuwa kwao, walikuwa mbele 3-0 kwa Bao 2 za Ronaldo, aliekuwa akicheza Mechi yake ya kwanza ya kampeni hii baada kuumia, na jingine kufungwa na Joao Cancelo.

Kipindi cha Pili Ronaldo aliongeza 2 na moja kufungwa na Andre Silva.

Katika Mechi nyingine za Leo France waliifunga Hungary 4-1 kwa Bao za Kevin Gameiro, Bao 2, Antoine Griezmann na Dimitri Payet wakati Hungary walifunga kwa Penati ya Mikail Aleksandrov.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

Nao Netherlands waliichapa Belarus 4-1 na Wafungaji wao walikuwa Quincy Promes, Bao 2, Davy Klaassen na Vincent Janssen wakati Belarus wakipata kupitia Aleksey Rios.

Belgium waliinyuka Bosnia-Herzegovina 4-0 kwa Bao za Emir Saphic, aliejifunga mwenyewe, Eden Hazard, Toby Alderweireld na Romelu Lukaku.

Jumamosi zipo Mechi 9 za Makundi C, E na F ambapo Mabingwa wa Dunia Germany watacheza na Czech Republic katika Kundi C na England kuwa kwao Wembley kucheza na Malta kwenye Kundi F.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Jumamosi Oktoba 8

KUNDI C

1900 Azerbaijan v Norway          

Germany v Czech Republic          

Northern Ireland v San Marino              

KUNDI E

1900 Armenia v Romania            

1900 Montenegro v Kazakhstan            

Poland v Denmark            

KUNDI F

1900 England v Malta                

Scotland v Lithuania         

Slovenia v Slovakia          

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

1900 Wales v Georgia                

Moldova v Republic of Ireland               

Serbia v Austria               

KUNDI G

1900 Israel v Liechtenstein         

Albania v Spain                

Macedonia v Italy            

KUNDI I

1900 Finland v Croatia               

1900 Ukraine v Kosovo              

Iceland v Turkey              

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                 

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England 

KOMBE LA DUNIA 2018 - ULAYA: LEO MABINGWA ULAYA PORTUGAL, FRANCE, HOLLAND, BELGIUM UWANJANI!

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Ijumaa Oktoba 7

KUNDI A

France v Bulgaria             

Luxembourg v Sweden               

Netherlands v Belarus                

KUNDI B

Hungary v Switzerland               

Latvia v Faroe Islands                

Portugal v Andorra           

KUNDI H

Belgium v Bosnia-Herzegovina              

Estonia v Gibraltar           

Greece v Cyprus              

++++++++++++++++++++++++

WC-RUSSIA2018-LOGOMECHI za Makundi ya Nchi za Ulaya kuwania kucheza Fainali za Kombe la Dunia za huko Russia Mwaka 2018 zinaendelea tena Leo baada ya Jana kuanza Raundi ya Pili ya Mechi hizo.

Leo zipo Mechi za Makundi A, B na H ambapo France, walio Kundi A, wapo Nyumbani kucheza na Bulgaria huku Mechi nyingine za Kundi hilo ni kati ya Luxembourg na Swedena na ile ya Netherlands na Belarus.

Kundi B zipo Mechi Mechi 3 na mvuto upo kwa Mabingwa wa Ulaya Portugal wakitaka kujirekebisha baada ya kufungwa 2-0 katika Mechi yao ya kwanza walipocheza Ugenini na Switzerland wakimkosa Kepteni wao Cristiano Ronaldo aliekuwa Majeruhi.

Leo Portugal, wakiwa nae tena Ronaldo, wako Nyumbani kucheza na Andorra wakati Hungary wakiikaribisha Switzerland na Latvia kuivaa Faroe Islands.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

Mechi za Kundi H ni kati ya Belgium naBosnia-Herzegovina wakati Estonia wakiivaa Gibraltar na Greece kucheza na Cyprus.

Jumamosi zipo Mechi 9 za Makundi C, E na F ambapo Mabingwa wa Dunia Germany watacheza na Czech Republic katika Kundi C na England kuwa kwao Wembley kucheza na Malta kwenye Kundi F.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Jumamosi Oktoba 8

KUNDI C

1900 Azerbaijan v Norway          

Germany v Czech Republic          

Northern Ireland v San Marino              

KUNDI E

1900 Armenia v Romania            

1900 Montenegro v Kazakhstan            

Poland v Denmark            

KUNDI F

1900 England v Malta                

Scotland v Lithuania         

Slovenia v Slovakia          

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

1900 Wales v Georgia                

Moldova v Republic of Ireland               

Serbia v Austria               

KUNDI G

1900 Israel v Liechtenstein         

Albania v Spain                

Macedonia v Italy            

KUNDI I

1900 Finland v Croatia               

1900 Ukraine v Kosovo              

Iceland v Turkey              

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                 

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England 

         

KOMBE LA DUNIA 2018: LIGI VAKESHENI, SAFARI NCHI ZA ULAYA KWENDA FAINALI RUSSIA KUENDELEA ALHAMISI!

>>SIKU HIYO ITALY KUIVAA SPAIN!

WC-RUSSIA2018-LOGOSAFARI ya Nchi za Ulaya kusaka nafasi za kwenda huko Russia Mwaka 2018 kucheza Fainali za Kombe la Dunia inaendelea kuanzia Alhamisi kwa kuchezwa Mechi za Raundi za Pili na za Tatu za Makundi.

Mechi hizi za Kimataifa zimefanya Ligi za Ulaya zisitishwe hadi Wikiendi ya Oktoba 15.

Mechi za Kwanza za Makundi haya ya Bara la Ulaya zilichezwa Mwezi uliopita.

Mabingwa wa Dunia Germany, ambao walianza Kundi C kwa ushindi wa Ugenini kwa kuichapa Norway 3-0, Jumamosi watakuwa Nyumbani kucheza na Czech Republic iliyotoka 0-0 na Northern Ireland.

Nao Mabingwa wa Ulaya Portugal walioanza vibaya Kundi B kwa kuchapwa 2-0 na Switzerland, Alhamisi wako kwao kucheza na Faroe Island.

Switzerland wapo Ugenini kucheza na Hungary iliyotoka 0-0 na Faroe Island.

Mechi ya mvuto mkubwa Alhamisi ni ile ya Kundi G kati ya Wenyeji Italy na Spain.

Timu hizi zilianza Mechi zao za kwanza kwa ushindi kwa Spain kuitwanga 8-0 Liechtenstein na Italy kuichapa 3-1 Israel.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

England, ambao wako Kundi F na walianza kwa kuifunga Ugenini 1-0 Slovakia, wapo kwao kucheza na Malta iliyoanza kwa kuchapwa Nyumbani kwao 5-1 na Scotland.

Scotland watacheza Jumamosi wakiwa kwao dhidi ya Lithuania ambayo ilitoka Sare 2-2 na Slovenia ambao nao Siku hiyo hiyo wako kwao kuivaa Slovakia.

Mechi hizi za Kanda ya Ulaya kwa Kipindi hiki zitakamilika Jumanne Oktoba 11.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Alhamisi Oktoba 6

KUNDI D

Austria v Wales                

Moldova v Serbia             

Republic of Ireland v Georgia               

KUNDI G

2145 Italy v Spain            

Liechtenstein v Albania               

Macedonia v Israel           

KUNDI I

Iceland v Finland             

Kosovo v Croatia             

Turkey v Ukraine             

Ijumaa Oktoba 7

KUNDI A

France v Bulgaria             

Luxembourg v Sweden               

Netherlands v Belarus                

KUNDI B

Hungary v Switzerland               

Latvia v Faroe Islands                

Portugal v Andorra           

KUNDI H

Belgium v Bosnia-Herzegovina              

Estonia v Gibraltar           

Greece v Cyprus              

Jumamosi Oktoba 8

KUNDI C

1900 Azerbaijan v Norway          

Germany v Czech Republic          

Northern Ireland v San Marino              

KUNDI E

1900 Armenia v Romania            

1900 Montenegro v Kazakhstan            

Poland v Denmark            

KUNDI F

1900 England v Malta                

Scotland v Lithuania         

Slovenia v Slovakia          

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

1900 Wales v Georgia                

Moldova v Republic of Ireland               

Serbia v Austria               

KUNDI G

1900 Israel v Liechtenstein         

Albania v Spain                

Macedonia v Italy            

KUNDI I

1900 Finland v Croatia               

1900 Ukraine v Kosovo              

Iceland v Turkey              

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                 

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England  

SERIE A: MABINGWA JUVE WAPAA KILELENI KWA BAO 3 DAKIKA 5!

JUVE-TRAININGMABINGWA wa Serie A huko Italy, Juventus, hii Leo walihitaji hadi Dakika ya 65 na kutumia Dakika 5 tu kuitwanga Empoli Ugenini huko Stadio Carlo Castellani Bao 3-0.

Juve, ambao Kati-Wiki waliinyuka Dinamo Zagreb 4-0 kwenye UEFA CHAMPIONZ LIGI, Leo walitinga bila ya Wachezaji wao Medhi Benatia, Daniele Rugani, Kwadwo Asamoah na Claudio Marchisio, lakini Bao za Paulo Dybala na 2 za Gonzalo Higuain za Dakika za 65, 67 na 70 zilitosha kuwapa ushindi dhidi ya Empoli ambayo mara ya mwisho kuifunga Juve kwenye Ligi ni Aprili 1999.

Matokeo haya yanawafanya Juve waongoze Ligi wakiwa Pointi 4 mbele ya Timu ya Pili Napoli huku zote zikiwa zimecheza Mechi 7 na Juve wana Pointi 18.

VIKOSI:

Empoli: Skorupski; Zambelli, Cosic, Bellusci, Pasqual; Tello (Mchedlidze 67), Mauri, Croce; Krunic (Diousse 72); Pucciarelli, Maccarone (Marilungo 59)
Juventus: Buffon; Barzagli, Bonucci, Chiellini; Cuadrado, Khedira (Lemina 61), Hernanes, Pjanic (Sturaro 82), Alex Sandro; Higuain, Dybala (Pjaca 73)
REFA: Mazzoleni

SERIE A

Matokeo

Jumapili Oktoba 2

Empoli 0 Juventus 3

Cagliari 2 Crotone 1

Atalanta 1 Napoli 0 

Bologna 0 Genoa 1 

Sampdoria 1 Palermo 1    

Jumamosi Oktoba 1

Pescara 0 Chievo 2 

Udinese 0 Lazio 3    

EUROPA LIGI: MAN UNITED YASHINDA!

MANUNITED-IBRA-EUROPAMAN UNITED wameifunga Zorya Luhansk ya Ukraine 1-0 katika Mechi yao ya pili ya Kundi A la UEFA EUROPA LIGI.

Ushindi huu umeiweka Man United kwenye Reli baada ya kupoteza Mechi yao ya kwanza ya Kundi A huko Rotterdam walipofungwa na Feyenoord 1-0.

Bao la ushindi la Man United lilifungwa Dakika ya 69 kwa Kichwa na Zlatan Ibrahimovic kufuatia Krosi ya Fulbeki Fosu-Mensah kuunganishwa fyongo na Wayne Rooney na Mpira kudunda juu na Ibrahimovi kuumalizia.

Bao hilo lilikuja Dakika 2 tu baada ya Rooney kuingizwa Uwanjani kumbadili Jesse Lingard.

Kwenye Mechi nyingine ya Kundi A iliyochezwa huko Uturuki, Fenerbahce iliitungua Feyenoord 1-0.

Mechi inayofuata kwa Man United ni Oktoba 20 na Fenerbahce Uwanjani Old Trafford.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

MAN UNITED – Mechi zao za Kundi A:

**Saa za Bongo

MD 1 – Alhamisi Sep 15 – Feyenoord 0 Man United 1

MD 2 – Alhamisi Sep 29 22:05 –  Man United 1 Zorya Luhansk 0

MD 3 – Alhamisi Okt 20 22:05 – Man United v Fenerbahce SK

MD 4 – Alhamisi Okt 27 2000 –  Fenerbahce SK v Man United

MD 5 – Alhamisi Nov 24 2305 – Man United v Feyenoord

MD 6 – Alhamisi Des 8 2100 –  Zorya Luhansk v Man United

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

VIKOSI:

Man United: Romero; Fosu-Mensah [Martial, 74’], Bailly, Smalling, Rojo; Fellaini, Pogba; Lingard [Rooney, 67’], Mata [Young, 74’], Rashford; Ibrahimovic.

Akiba: Johnstone, Carrick, Schneiderlin, Young, Martial, Memphis,Rooney

Zorya Luhansk: Shevchenko; Sivakov, Chaykovsky, Kamenyuka, Petriak, Kulach [Melo, 60’], Forster, Karavaev, Ljubenovic [Lipartia. 76’], Grechyshkin, Sobol

Akiba: Chuvayev, Sukhotsky, Gordiyenko, Lipartia, Paulinho, Opanassenko, Chercher

REFA: O Greinfeld (Israel)

UEFA EUROPA LIGI

Matokeo:

Alhamisi Septemba 29

GABALA 2 MAINZ 3 Kundi C

ASTANA 0 YOUNG BOYS 0 Kundi B

AJAX 1 STANDARD LIÈGE 0 Kundi G

CELTA 2 PANATHINAIKOS 0 Kundi G

GENT 2 KONYASPOR 0 Kundi H

SHAKHTAR DONETSK 2 BRAGA 0 Kundi H

SCHALKE 3 SALZBURG 1Kundi I

KRASNODAR 5 NICE 2 Kundi I

FIORENTINA 5 QARABAĞ 1 Kundi J

LIBEREC 1 PAOK 2 Kundi J

SPARTA PRAHA 3 INTERNAZIONALE 1 Kundi K

H. BEER-SHEVA 0 SOUTHAMPTON 0 Kundi K

ZÜRICH 2 OSMANLISPOR 1 Kundi L

STEAUA 1 VILLARREAL 1 Kundi L

ST-ÉTIENNE 1 ANDERLECHT 1 Kundi C

ZENIT 5 AZ 0 Kundi D

DUNDALK 1 M. TEL-AVIV 0 Kundi D

AUSTRIA WIEN 0 PLZEŇ 0 Kundi E

ROMA 4 ASTRA 0 Kundi E

ATHLETIC 1 RAPID WIEN 0 Kundi F

GENK 3 SASSUOLO 1 Kundi F

FENERBAHÇE 1 FEYENOORD 0 Kundi A

MAN UNITED 1 ZORYA 0 Kundi A

OLYMPIACOS 0 APOEL 1 Kundi B

TAREHE MUHIMU

Droo

26/08/16: Makundi

12/12/16: Raundi ya Mtoano ya Timu 32

24/02/17: Raundi ya Mtoano ya Timu 16

17/03/17: Robo Fainali

Makundi

15/09/16: Mechidei 1

29/09/16: Mechidei 2

20/10/16: Mechidei 3

03/11/16: Mechidei 4

24/11/16: Mechidei 5

08/12/16: Mechidei 6

16/02/17: Raundi ya Mtoano ya Timu 32, Mechi za Kwanza

23/02/17: Raundi ya Mtoano ya Timu 32, Marudiano

09/03/17: Raundi ya Mtoano ya Timu 16, Mechi za Kwanza

16/03/17: Raundi ya Mtoano ya Timu 16, Marudiano

13/04/17: Robo Fainali, Mechi za Kwanza

20/04/17: Robo Fainali, Marudiano

04/05/17: Nusu Fainali, Mechi za Kwanza

11/05/17: Nusu Fainali, Marudiano

24/05/17: Fainali (Friends Arena, Solna, Stockholm, Sweden)