UEFA CHAMPIONZ LIGI: MESSI AIONGOZA BARCA KUMSULUBU GUARDIOLA NA CITY YAKE!

UEFA CHAMPIONZ LIGI

Matokeo:

Jumatano Oktoba 19

KUNDI A

Arsenal 6 Ludogorets Razgrad 0           

Paris St Germain 3 Basel 0          

KUNDI B

Dynamo Kiev 0 Benfica 2            

Napoli 2 Besiktas 3           

KUNDI C

Barcelona 4 Man City 0              

Celtic 0 Borussia Monchengladbach 2              

KUNDI D

Bayern Munich 4 PSV Eindven 1            

FC Rostov 0 Atletico Madrid 1     

++++++++++++++++++++++++++++++

BARCA-CITY-BRAVO-RCLIONEL MESSI Jana aliiongoza FC Barcelona kumsulubu Kocha wake wa zamani Pep Guardiola kwa kupiga Hetitriki iliyoipa Manchester City kipigo cha 4-0 huko Nou Camp katika Mechi ya Kundi C la UCL, UEFA CHAMPIONZ LIGI.

Mechi hii iliisha kwa kila Timu kubaki na Mtu 10 baada ya Kadi Nyekundu kwa Beki wa Barca, Jeremy Mathieu, alietolewa Dakika ya 73 kufuatia Kadi za Njano mbili, na Kipa wa City, Claudio Bravo, alietolewa kwa Kadi Nyekundu ya moja kwa moja Dakika ya 53 kwa kuudaka Mpira nje ya Boksi.

Barca walipata Bao lao la kwanza Dakika ya 17 kufuatia kizaazaa Golini kilichosababisha Mchezaji wa City Fernandinho kuteleza na kumpa Messi mwanya kufunga.

Bao hilo lilidumu hadi Haftaimu na Barca kuongeza Bao nyingine 3 Dakika za 61, 69 na 89 kupitia Messi, Bao 2, na Neymar, ambae mapema Kipindi cha Pili alikosa Penati iliyoookolewa na Kipa Willy Cabalero, lakini akafunga Bao safi mwishoni.UCL-OKT20

Katika Mechi nyingine ya Kundi C, Borussia Monchengladbach, ikicheza Ugenini, iliitwanga Celtic 2-0.

Matokeo haya yamewaweka Barca kileleni wakiwa Pointi 5 mbele ya City wenye 4 na kufuata Borussia Monchengladbach wenye 3 na Celtic 1.

VIKOSI:

Barcelona: Ter Stegen; Umtiti, Mascherano, Pique, Alba; Busquets, Iniesta, Rakitic; Messi, Suarez, Neymar

Akiba: Masip, Arda, Digne, Alcacer, Rafinha, Mathieu, Andre Gomes

Manchester City: Bravo; Zabaleta, Otamendi, Stones, Kolarov; Fernandinho; Sterling, Gundogan, Silva, Nolito; De Bruyne

Akiba: Caballero, Fernando, Aguero, Maffeo, Clichy, Sane, Navas

REFA: Milorad Mažić (Serbia)

UEFA CHAMPIONZ LIGI

Matokeo:

Jumanne Oktoba 18

KUNDI E

Bayer Leverkusen 0 Tottenham 0          

CSKA 1 Monaco 1            

KUNDI F

Real Madrid 5 Legia Warsaw 1              

Sporting Lisbon 1 Borussia Dortmund 2           

KUNDI G

Club Brugge 1 FC Porto 2           

Leicester1 FC Copenhagen 0                

KUNDI H

Dinamo Zagreb 0 Sevilla 1          

Lyon 0 Juventus 1                          

TAREHE MUHIMU:

MECHI ZA MAKUNDI:

Mechi ya Kwanza: 13 na 14 Septemba

Mechi ya Pili: 27 na 28 Septemba

Mechi ya Tatu: 18 na 19 Oktoba

Mechi ya Nne: 1 na 2 Novemba

Mechi ya Sita: 22 na 23 Novemba

Mechi ya Sita: 6 na 7 Desemba

MECHI ZA MTOANO:

11–12/04/17: Robo Fainali, Mechi ya Kwanza

18–19/04/17: Robo Fainali, Mechi ya Pili

02–03/05/17: Nusu Fainali, Mechi ya Kwanza

09–10/05/17: Nusu Fainali, Mechi ya Pili

03/06/17: Fainali (National Stadium of Wales, Cardiff)

 

 

 

UCL – JUMATANO NOU CAMP: BARCA KUIVAA CITY YA GUARDIOLA!

GUARDIOLA-UCLCUPMOJA ya Mechi za Makundi ya UCL, UEFA CHAMPIONZ LIGI, za Wiki hii zenye mvuto mkubwa ni ile ya Jumatano huko Nou Camp Jijini Barcelona Nchini Spain kati ya FC Barcelona na Manchester City ikiwa ni Mechi ya Kundi C.

Mvuto mkubwa ni Meneja wa Manchester City, Pep Guardiola, kuiongoza Timu yakekutua Nou Camp mahala ambapo ndio chimbuko lake.

Akiwa na Barca kama Mchezaji, Guardiola alitwaa Ubingwa wa La Liga mara 6 na wa Ulaya mara 1 na alipokuwa Kocha Mkuu wa Timu hiyo alizoa Makombe 14 yakiwemo Mawili ya UCL.

Mara ya mwisho kwa Guardiola kuiongoza Timu nyingine kucheza na Barca huko Nou Camp ilikuwa Msimu wa 2014/15 alipokuwa na Bayern Munich na kuchapwa 3-0 kwenye Nusu Fainali ya UCL.

Kwenye Kundi C la UCL, Barcelona ndio Vinara baada ya kushinda Mechi zao zote 2 za kwanza na Man City wapo Nafasi ya Pili wakiwa Pointi 2 nyuma baada ya kutoka Sare 3-3 na Celtic kwenye Mechi yao iliyopita.

+++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Barcelona imeifunga Man City Mechi zao zote 4 zilizopita za Mashindano rasmi.

+++++++++++++++++++

Wikiendi hii iliyopita, Man City walitoka Sare 1-1 na Everton kwenye Mechi ya EPL, Ligi Kuu England, ambayo Wachezaji wao Kevin De Bruyne na Sergio Aguero walikosa Penati zilizookolewa na Kipa na pia hiyo kuwa Mechi yao ya 3 mfululizo kutoka Sare.

Wikiendi, Barcelona waliinyuka 4-0 Deportivo La Coruna huku Rafinha akipiga Bao 2 na Staa wao mkubwa, Lionel Messi, alieanzia Benchi baada ya kuwa nje alipoumia Nyonga, alifunga Bao 1.

Kwenye Mechi na Everton, Guardiola alitumia Mfumo wa 3-4-3 lakini huko Nou Camp ataanza na Mabeki Wanne huku Pablo Zabaleta akianza kama Fulbeki wa Kulia kuchukua nafasi ya Bacary Sagna ambae pia aliikosa Mechi na Everton kutokana na maumivu.

VIKOSI VINATARAJIWA KUWA:

BARCELONA: Bravo, Mathieu, Mascherano, Pique, Digne, Iniesta, Busquets, Rakitic, Messi, Suarez, Neymar

MAN CITY: Bravo, Zabaleta, Otamendi, Kompany, Clichy, Fernandinho, Gundogan, Sterling, Silva, De Bruyne, Aguero

REFA: Milorad Mažić (Serbia)

UEFA CHAMPIONZ LIGI

Ratiba:

Jumanne Oktoba 18

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dak 45 Usiku

KUNDI E

Bayer Leverkusen v Tottenham             

CSKA v Monaco               

KUNDI F

Real Madrid v Legia Warsaw                 

Sporting Lisbon v Borussia Dortmund              

KUNDI G

Club Brugge v FC Porto              

Leicester v FC Copenhagen         

KUNDI H

Dinamo Zagreb v Sevilla             

Lyon v Juventus               

Jumatano Oktoba 19

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dak 45 Usiku

KUNDI A

Arsenal v Ludo Razgrad              

Paris St Germain v Basel             

KUNDI B

Dynamo Kiev v Benfica               

Napoli v Besiktas              

KUNDI C

Barcelona v Man City                 

Celtic v Borussia Monchengladbach                 

KUNDI D

Bayern Munich v PSV Eindhoven           

FC Rostov v Atletico Madrid                                     

TAREHE MUHIMU:

MECHI ZA MAKUNDI:

Mechi ya Kwanza: 13 na 14 Septemba

Mechi ya Pili: 27 na 28 Septemba

Mechi ya Tatu: 18 na 19 Oktoba

Mechi ya Nne: 1 na 2 Novemba

Mechi ya Sita: 22 na 23 Novemba

Mechi ya Sita: 6 na 7 Desemba

MECHI ZA MTOANO:

11–12/04/17: Robo Fainali, Mechi ya Kwanza

18–19/04/17: Robo Fainali, Mechi ya Pili

02–03/05/17: Nusu Fainali, Mechi ya Kwanza

09–10/05/17: Nusu Fainali, Mechi ya Pili

03/06/17: Fainali (National Stadium of Wales, Cardiff)

KOMBE LA DUNIA 2018 - ULAYA: SPAIN NA ITALY ZAPETA UGENINI, WALES YANASA KWAO!

>>LEO NI NETHERLANDS v FRANCE, FAROE ISLANDS v PORTUGAL!

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

Matokeo:

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

Wales 1 Georgia 1            

Moldova 1 Republic of Ireland 3            

Serbia 3 Austria 2            

KUNDI G

Israel 2 Liechtenstein 1              

Albania 0 Spain 2             

Macedonia 2 Italy 3          

KUNDI I

Finland 0 Croatia 1           

Ukraine 3 Kosovo 0          

Iceland 2 Turkey 0 

++++++++++++++++++++++++

WC-RUSSIA2018-LOGOSpain na Italy, wote wakiwa Kundi G la Nchi za Ulaya la kuwania kucheza Fainali za Kombe la Dunia za huko Russia Mwaka 2018, wamepata ushindi wa Ugenini hapo Jana.

Spain waliifunga Albania 2-0 na Italy kuichapa Macedonia 3-2.

Bao za Spain zilifungwa na Diego Costa na Nolito katika Dakika za 55 na 63 wakati Italy wakihaha baada ya kutangulia kufunga Goli Dakika ya 24 kupitia Andrea Belotti na Macedonia kupiga 2 Dakika za 57 na 59 Wafungaji wakiwa Ilija Nestorovski na Ferhan Hasani lakini Italy wakaibuka Dakika za 75 na 90 na kufunga Bao 2 zote toka kwa Ciro Immobile.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

Kwenye Kundi D, Wales, waliokuwa Nyumbani, walitoka Sare 1-1 na Gerorgia baada ya wao kutangulia kwa Bao la Gareth Bale la Dakika ya 10 na Dakika ya 57 Tornike Okriashvili kuisawazishia Georgia.

Mechi hizi za Makundi ya Ulaya zitaendelea Leo kwa mtanange mkali wa Kundi A kati ya Netherlands na France utakaochezwa huko Amsterdam wakati Mabingwa wa Ulaya Portugal, ambao wako Kundi B, wapo Ugenini kuivaa Faroe Islands.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                  

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England 

         

KOMBE LA DUNIA 2018 - ULAYA: FRANCE 4, HOLLAND 4, BELGIUM 4, RONALDO 4, PORTUGAL 6!

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

Ijumaa Oktoba 7

KUNDI A

France 4 Bulgaria 1          

Luxembourg 0 Sweden 1            

Netherlands 4 Belarus 1             

KUNDI B

Hungary 2 Switzerland 3            

Latvia 0 Faroe Islands 2             

Portugal 6 Andorra 0                  

KUNDI H

Belgium 4 Bosnia-Herzegovina 0           

Estonia 4 Gibraltar 0                  

Greece 2 Cyprus 0           

++++++++++++++++++++++++

WC-RUSSIA2018-LOGOMECHI za Makundi ya Nchi za Ulaya kuwania kucheza Fainali za Kombe la Dunia za huko Russia Mwaka 2018 zimeendelea Ijumaa Usiku na Mabingwa wa Ulaya Portugal kurejea kwenye reli baada ya kupoteza Mechi yao ya kwanza kwa kuitwanga Andorra 6-0 huko Mchezaji Bora Ulaya Cristiano Ronaldo akibandika Bao 4.

Hadi Mapumziko Portugal, waliokuwa kwao, walikuwa mbele 3-0 kwa Bao 2 za Ronaldo, aliekuwa akicheza Mechi yake ya kwanza ya kampeni hii baada kuumia, na jingine kufungwa na Joao Cancelo.

Kipindi cha Pili Ronaldo aliongeza 2 na moja kufungwa na Andre Silva.

Katika Mechi nyingine za Leo France waliifunga Hungary 4-1 kwa Bao za Kevin Gameiro, Bao 2, Antoine Griezmann na Dimitri Payet wakati Hungary walifunga kwa Penati ya Mikail Aleksandrov.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

Nao Netherlands waliichapa Belarus 4-1 na Wafungaji wao walikuwa Quincy Promes, Bao 2, Davy Klaassen na Vincent Janssen wakati Belarus wakipata kupitia Aleksey Rios.

Belgium waliinyuka Bosnia-Herzegovina 4-0 kwa Bao za Emir Saphic, aliejifunga mwenyewe, Eden Hazard, Toby Alderweireld na Romelu Lukaku.

Jumamosi zipo Mechi 9 za Makundi C, E na F ambapo Mabingwa wa Dunia Germany watacheza na Czech Republic katika Kundi C na England kuwa kwao Wembley kucheza na Malta kwenye Kundi F.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Jumamosi Oktoba 8

KUNDI C

1900 Azerbaijan v Norway          

Germany v Czech Republic          

Northern Ireland v San Marino              

KUNDI E

1900 Armenia v Romania            

1900 Montenegro v Kazakhstan            

Poland v Denmark            

KUNDI F

1900 England v Malta                

Scotland v Lithuania         

Slovenia v Slovakia          

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

1900 Wales v Georgia                

Moldova v Republic of Ireland               

Serbia v Austria               

KUNDI G

1900 Israel v Liechtenstein         

Albania v Spain                

Macedonia v Italy            

KUNDI I

1900 Finland v Croatia               

1900 Ukraine v Kosovo              

Iceland v Turkey              

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                 

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England 

KOMBE LA DUNIA 2018 - ULAYA: LEO MABINGWA ULAYA PORTUGAL, FRANCE, HOLLAND, BELGIUM UWANJANI!

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Ijumaa Oktoba 7

KUNDI A

France v Bulgaria             

Luxembourg v Sweden               

Netherlands v Belarus                

KUNDI B

Hungary v Switzerland               

Latvia v Faroe Islands                

Portugal v Andorra           

KUNDI H

Belgium v Bosnia-Herzegovina              

Estonia v Gibraltar           

Greece v Cyprus              

++++++++++++++++++++++++

WC-RUSSIA2018-LOGOMECHI za Makundi ya Nchi za Ulaya kuwania kucheza Fainali za Kombe la Dunia za huko Russia Mwaka 2018 zinaendelea tena Leo baada ya Jana kuanza Raundi ya Pili ya Mechi hizo.

Leo zipo Mechi za Makundi A, B na H ambapo France, walio Kundi A, wapo Nyumbani kucheza na Bulgaria huku Mechi nyingine za Kundi hilo ni kati ya Luxembourg na Swedena na ile ya Netherlands na Belarus.

Kundi B zipo Mechi Mechi 3 na mvuto upo kwa Mabingwa wa Ulaya Portugal wakitaka kujirekebisha baada ya kufungwa 2-0 katika Mechi yao ya kwanza walipocheza Ugenini na Switzerland wakimkosa Kepteni wao Cristiano Ronaldo aliekuwa Majeruhi.

Leo Portugal, wakiwa nae tena Ronaldo, wako Nyumbani kucheza na Andorra wakati Hungary wakiikaribisha Switzerland na Latvia kuivaa Faroe Islands.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 wa Makundi watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

Mechi za Kundi H ni kati ya Belgium naBosnia-Herzegovina wakati Estonia wakiivaa Gibraltar na Greece kucheza na Cyprus.

Jumamosi zipo Mechi 9 za Makundi C, E na F ambapo Mabingwa wa Dunia Germany watacheza na Czech Republic katika Kundi C na England kuwa kwao Wembley kucheza na Malta kwenye Kundi F.

ULAYA – KOMBE LA DUNIA 2018

**Mechi zote kuanza Saa 3 Dakika 45 Usiku isipokuwa inapotajwa

Jumamosi Oktoba 8

KUNDI C

1900 Azerbaijan v Norway          

Germany v Czech Republic          

Northern Ireland v San Marino              

KUNDI E

1900 Armenia v Romania            

1900 Montenegro v Kazakhstan            

Poland v Denmark            

KUNDI F

1900 England v Malta                

Scotland v Lithuania         

Slovenia v Slovakia          

Jumapili Oktoba 9

KUNDI D

1900 Wales v Georgia                

Moldova v Republic of Ireland               

Serbia v Austria               

KUNDI G

1900 Israel v Liechtenstein         

Albania v Spain                

Macedonia v Italy            

KUNDI I

1900 Finland v Croatia               

1900 Ukraine v Kosovo              

Iceland v Turkey              

Jumatatu Oktoba 10

KUNDI A

Belarus v Luxembourg                

Netherlands v France                 

Sweden v Bulgaria            

KUNDI B

Andorra v Switzerland              

Faroe Islands v Portugal             

Latvia v Hungary              

KUNDI H

Bosnia-Herzegovina v Cyprus                

Estonia v Greece              

Gibraltar v Belgium           

Jumanne Oktoba 11

KUNDI C

Czech Republic v Azerbaijan                 

Germany v Northern Ireland                 

Norway v San Marino                 

KUNDI E

1900 Kazakhstan v Romania                 

Denmark v Montenegro              

Poland v Armenia             

KUNDI F

Lithuania v Malta             

Slovakia v Scotland          

Slovenia v England