CAF CONFEDERATION CUP: LEO YANGA KUIVAA MOULOUDIA CLUB D'ALGER!

YANGA-CAF-CC17MABINGWA wa Tanzania Bara Yanga Leo wapo huko Agiers, Algeria kuivaa Mouloudia Club d'Alger wakitakiwa kulinda ushindi wao wa 1-0 walioupata Jijijni Dar es Salaam Wiki iliyopita ili kutinga Hatua ya Makundi ya Mashindano ya CAF Kombe la Shirikisho.

Yanga wanahitaji Sare yoyote au hata wakifungwa kwa kiasi cha 2-1, 3-2, 4-3 au kifungo chochote cha Magoli cha tofauti ya Bao moja, basi watafuzu.

Kwenye Mechi ya Leo Yanga itawakosa Obrey Chirwa, Vincent Bossou na Oscar Joshua ambao hawakwenda huko Algreria walikotua Jana.

Mechi hii itachezeshwa na Refa Yakhouba Keita kutoka Guinea.Stade 5 Juillet 1962

KIKOSI CHA YANGA KINACHOTARAJIWA KUCHEZA HII LEO:

KIPA: Deogratius Munishi

MABEKI: Hassan Kessy, Mwinyi Haji, Kelvin Yondani, Nadir Haroub

VIUNGO: Said Juma, Thaban Kamusoko, Haruna Niyonzima, Deus Kaseke

MASTRAIKA: Amissi Tambwe, Donald Ngoma

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Mtoano Timu 32 - Mechi za Pili

Ratiba:

**Saa za Bongo

***Kwenye Jumla ya Mabao kwa Mechi 2

Ijumaa Aprili 14

20:00 CS Sfaxien – Tunisia 2 Rail Club du Kadiogo - Burkina Faso 0 [4-1]  

***Kwenye Mabano Matokeo Mechi ya Kwanza

Jumamosi Aprili 15         

16:00 Mbabane Swallows – Swaziland v AC Leopards de Dolisie – Congo [0-1]   

16:00 ZESCO United FC – Zambia v Enugu Rangers International FC – Nigeria [2-2]     

17:00 Recreativo de Libolo – Angola v CNaPS Sport – Madagascar [1-1]   

18:00 Club Africain – Tunisia v AS Port-Louis 2000 – Mauritius [2-1]

18:00 Maghreb de Fes – Morocco v Fath Union Sport de Rabat – Morocco [1-2]  

19:00 Smouha – Egypt v Bidvest Wits - South Africa [0-0]   

20:00 El Masry Club – Egypt v Kampala City Council FC – Uganda [0-1]    

20:00 Mouloudia Club d'Alger – Algeria v Young Africans - Tanzania [0-1]

22:00 Ittihad Tanger – Morocco v Horoya Athletic Club – Guinea [0-2]      

Jumapili Aprili 16         

16:00 Platinum Stars FC - South Africa v AS Tanda - Ivory Coast [0-2]      

18:00 Rivers United FC – Nigeria v Rayon Sports FC - Rwanda       

19:00 ASEC Mimosas Abidjan - Ivory Coast v CF Mounana – Gabon [1-2] 

19:00 Supersport United - South Africa v Barrack Young Controllers – Liberia [1-1]       

20:00 JS Kabylie – Algeria v TP Mazembe - Congo, DR [0-2]

20:00 Hilal Obayed – Sudan v Gambia Ports Authority – Gambia [1-1]      

***Washindi kutinga Makundi

CAF CONFEDERATION CUP: YANGA KURUKA KWENDA ALGERIA BILA CHIRWA NA 6 WENGINE!

>>KUIVAA MOULOUDIA CLUB D'ALGER JUMAMOSI, SARE INAFAA!

YANGA-CAF-CC17MABINGWA wa Tanzania Bara Yanga watapaa Alhamisi kwenda Algiers, Algeria kwa Ndege ya Emirates wakipitia Dubai na Jumamosi kuivaa Mouloudia Club d'Alger huko Algiers wakitakiwa kulinda ushindi wao wa 1-0 ili kutinga Hatua ya Makundi ya Mashindano ya CAF Kombe la Shirikisho.

Yanga wataruka na Kikosi cha Wachezaji 20 lakini watawakosa Wachezaji 7 ambao ni Justine Zulu, Malimi Busungu, Matheo Antony, Ally Mustapha, Pato Ngonyani ,Obrey Chirwa na Yusuph Mhilu.

Habari toka ndani ya Yanga zimedai Mzambia Obrey Chirwa amekataa kusafiri akidai kwanza alipwe Mishahara yake ya Miezi Mitatu.

KIKOSI CHA YANGA KITAKACHOSAFIRI:

Makipa: Deogratius Munishi, Beno Kakolanya

MABEKI: Nadir Haroub, Vicent Bossou, Juma Abdul, Vicent Andrew, Oscar Joshua, Juma Abdul, Mwinyi Haji, Hassan Kessy, Kelvin Yondani

VIUNGO: Thabani Kamusoko, Haruna Niyonzima, Deusi Kaseke, Said Makapu, Juma Mahadhi, Saimoni Msuva, Geofrey Mwashuiya, Emmanuel Martin

MASTRAIKA: Amissi Tambwe, Donald Ngoma

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Mtoano Timu 32 - Mechi za Pili

Ratiba:

**Saa za Bongo

***Kwenye Mabano Matokeo Mechi ya Kwanza

Ijumaa Aprili 14

20:00 CS Sfaxien – Tunisia v Rail Club du Kadiogo - Burkina Faso [2-1]     

Jumamosi Aprili 15         

16:00 Mbabane Swallows – Swaziland v AC Leopards de Dolisie – Congo [0-1]   

16:00 ZESCO United FC – Zambia v Enugu Rangers International FC – Nigeria [2-2]     

17:00 Recreativo de Libolo – Angola v CNaPS Sport – Madagascar [1-1]   

18:00 Club Africain – Tunisia v AS Port-Louis 2000 – Mauritius [2-1]

18:00 Maghreb de Fes – Morocco v Fath Union Sport de Rabat – Morocco [1-2]  

19:00 Smouha – Egypt v Bidvest Wits - South Africa [0-0]   

20:00 El Masry Club – Egypt v Kampala City Council FC – Uganda [0-1]    

20:00 Mouloudia Club d'Alger – Algeria v Young Africans - Tanzania [0-1]

22:00 Ittihad Tanger – Morocco v Horoya Athletic Club – Guinea [0-2]      

Jumapili Aprili 16         

16:00 Platinum Stars FC - South Africa v AS Tanda - Ivory Coast [0-2]      

18:00 Rivers United FC – Nigeria v Rayon Sports FC - Rwanda       

19:00 ASEC Mimosas Abidjan - Ivory Coast v CF Mounana – Gabon [1-2] 

19:00 Supersport United - South Africa v Barrack Young Controllers – Liberia [1-1]       

20:00 JS Kabylie – Algeria v TP Mazembe - Congo, DR [0-2]

20:00 Hilal Obayed – Sudan v Gambia Ports Authority – Gambia [1-1]      

***Washindi kutinga Makundi

VPL: SIMBA YAJINUSURU MBAO KWA KUIPIGA MBAO FC NA KUKAA PAANI!!

VPL-DTB-SITSIMBA hii Leo wamenusurika kichapo kwa kutoka nyuma 2-0 zikibaki Dakika 8 Mpira kwisha na kuichapa Mbao FC 3-2 Uwanjani CCM Kirumba Jijini Mwanza.

Hadi Mapumziko, Mbao FC waliongoza 2-0 kwa Bao za Dakika za 21 na 36 kupitia George Sangija na Evangirist Benard.

Simba walipata Bao la Kwanza Dakika ya 82 Mfungaji akiwa James Kotei na Dakika ya 90 Blagnon kusawazisha huku Bao lao la ushindi likifungwa Dakika ya 93 na Mzamiru.

Matokeo haya yamewaweka Simba kileleni mwa VPL wakiwa na Pointi 58 kwa Mechi 26 wakifuata Yanga wenye Pointi 56 kwa Mechi 25 huku Kagera Sugar ni wa 3 wakiwa na Pointi 46 kwa Mechi 26 na Azam FC, ambao Leo wametoka 0-0 na Mtibwa Sugar huko Morogoro, ni wa 4 wakiwa na Pointi 45 kwa Mechi 26.

VPL – LIGI KUU VODACOM

Jumatatu Aprili 10

Mbao FC 2 Simba 3

Mtibwa Sugar 0 Azam FC 0

###############################################

VPL: MBIO ZA UBINGWA – YANGA v SIMBA:

TAREHE

YANGA

SIMBA

12 APR

 

Toto Africans [Kirumba]

6 MEI

Tanzania Prisons [Taifa]

 

7 MEI

 

African Lyon [Taifa]

9 MEI

Kagera Sugar [Taifa]

 

13 MEI

Mbeya City [Taifa]

 

14 MEI

 

Stand United [Taifa]***

16 MEI

Toto Africans [Taifa]

 

20 MEI

Mwadui [Taifa]

Mbao FC [Kirumba]

***Tarehe Haijathibitishwa

###############################################

 

CAF CONFEDERATION CUP: YANGA MOJA!

YANGA-CAF-CC17Mabingwa wa Tanzania Bara, Yanga, Leo wakiwa kwao Uwanja wa Taifa Jijini Dar es Salaam wameilaza Klabu kutoka Algeria Mouloudia Club d'Alger 1-0 katika Mechi ya Kwanza ya Raundi ya Mchujo ya CAF Kombe la Shirikisho dhidi ya.

Yanga, ambao waimetinga Mashindano haya baada ya kutolewa na ZANACO ya Zambia kwenye Mashindano ya CAF CHAMPIONZ LIGI, walipata Bao lao Dakika ya 60 kupitia Kiungo wao Thaban Kamusuko.

Mouloudia Club d'Alger, maarufu kama MC Alger wenye Makao Makuu Mji Mkuu wa Algeria, Algiers, hawakuonyesha cheche zozte na walistahili kupigwa zaidi ya Bao 1 kama Yanga wangekuwa makini zaidi langoni mwa Waalgeria hao.

Timu hizi zitarudiana tena huko Algiers, Algeria Wiki ijayo.

VIKOSI:

YANGA: Deogratius Munish ‘Dida’, Hassan Kessy, Mwinyi Mngwali, Vincent Bossou, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, Said Juma ‘Makapu’, Simon Msuva, Thabani Kamusoko, Obrey Chirwa, Haruna Niyonzima [Emanuel Martin, 82], Deus Kaseke [Donald Ngoma, 56]

MC ALGER: Chaouch Faruzi, Hachoud Abdullman, Karaovi Amir, Mebarakou Zidane, Bouhenna Richid, Kacem Mehdi, Chrifei Hichem, Bougueche Hajj [Feedbad Zahir, 85], Derarya Warid [Awady Said, 76], Goveri Kaled [Bemmou Abdulcheri, 74], Nekkache Hichem

REFA: Louis Hakizimana [Rwanda]

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Kwanza - Mechi za Pili

Ratiba/Matokeo:

**Saa za Bongo

Raundi ya Mtoano Timu 32

Jumamosi Aprili 8   

14:30 CNaPS Sport - Madagascar 1 Recreativo de Libolo – Angola 1        

16:00 Kampala City Council FC – Uganda 1 El Masry Club – Egypt 1

16:00 Young Africans – Tanzania 1 Mouloudia Club d'Alger – Algeria 0      

16:00 Bidvest Wits - South Africa 0 Smouha – Egypt 0        

17:00 CF Mounana – Gabon v ASEC Mimosas Abidjan - Ivory Coast

Jumapili Aprili 9   

14:30 AS Port-Louis 2000 – Mauritius v Club Africain - Tunisia        

16:30 TP Mazembe - Congo, DR v JS Kabylie - Algeria

17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v Mbabane Swallows - Swaziland   

18:00 Enugu Rangers International FC – Nigeria v ZESCO United FC - Zambia     

18:30 Rail Club du Kadiogo - Burkina Faso v CS Sfaxien - Tunisia    

18:30 AS Tanda - Ivory Coast v Platinum Stars FC - South Africa    

19:00 Gambia Ports Authority - Gambia  v Hilal Obayed - Sudan     

19:00 Horoya Athletic Club – Guinea v  Ittihad Tanger - Morocco    

19:00 Barrack Young Controllers – Liberia v Supersport United - South Africa      

22:00 Fath Union Sport de Rabat – Morocco v  Maghreb de Fes - Morocco

**Marudiano Aprili 14-16

***Washindi kutinga Makundi

CAF CONFEDERATION CUP: YANGA KUIVAA MOULOUDIA CLUB D'ALGER JUMAMOSI!

YANGA-CAF-CC17Mabingwa wa Tanzania Bara, Yanga, Jumamosi wapo Uwanja wa Taifa Jijini Dar es Salaam kucheza Mechi ya Raundi ya Mchujo ya CAF Kombe la Shirikisho dhidi ya Klabu kutoka Algeria Mouloudia Club d'Alger.

Yanga imetinga Mashindano haya baada ya kutolewa na ZANACO ya Zambia kwenye Mashindano ya CAF CHAMPIONZ LIGI.

Mouloudia Club d'Alger, maarufu kama MC Alger wenye Makao Makuu Mji Mkuu wa Algeria, Algiers, walitua Dar es Salaam wakati Yanga wapo Kambini chini ya Kocha wao kutoka Zambia George Lwandamina na Msaidizi wake Juma Mwambusi.

Kwenye Mechi hii, Yanga wanakabiliwa na Majeruhi kadhaa hasa Thabani Kamusuko na Justin Zulu lakini habari njema kwao ni kurejea Mazoezini kwa Mastraika wao hatari Donald Ngoma na Amisi Tambwe.

Jana Yanga, kupitia Katibu Mkuu wao Charles Boniface Mkwasa walitangaza Viingilio vya Mechi hii ya Jumamosi ambavyo vitaanzia Shilingi 3,000 hadi 30,000.

Baada ya Mechi hii Timu hizi zitarudiana tena huko Algiers, Algeria Wiki ijayo.

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Kwanza - Mechi za Pili

Ratiba:

**Saa za Bongo

Raundi ya Mtoano Timu 32

Jumamosi Aprili 8   

14:30 CNaPS Sport - Madagascar v Recreativo de Libolo - Angola  

16:00 Kampala City Council FC – Uganda v El Masry Club - Egypt   

16:00 Young Africans – Tanzania v  Mouloudia Club d'Alger - Algeria        

16:00 Bidvest Wits - South Africa v Smouha - Egypt 

17:00 CF Mounana – Gabon v ASEC Mimosas Abidjan - Ivory Coast

Jumapili Aprili 9   

14:30 AS Port-Louis 2000 – Mauritius v Club Africain - Tunisia        

16:30 TP Mazembe - Congo, DR v JS Kabylie - Algeria

17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v Mbabane Swallows - Swaziland   

18:00 Enugu Rangers International FC – Nigeria v ZESCO United FC - Zambia     

18:30 Rail Club du Kadiogo - Burkina Faso v CS Sfaxien - Tunisia    

18:30 AS Tanda - Ivory Coast v Platinum Stars FC - South Africa    

19:00 Gambia Ports Authority - Gambia  v Hilal Obayed - Sudan     

19:00 Horoya Athletic Club – Guinea v  Ittihad Tanger - Morocco    

19:00 Barrack Young Controllers – Liberia v Supersport United - South Africa      

22:00 Fath Union Sport de Rabat – Morocco v  Maghreb de Fes - Morocco

**Marudiano Aprili 14-16

***Washindi kutinga Makundi