TOKA TFF: VPL MECHI 2, SERENGETI WAKO SOBER HOUSE, HONGERA LIPULI KUPANDA, 6 BORA KINAMAMA, SIMBA-LYON ALHAMISI, MAYANGA NA PROGRAMU!

LIGI KUU YA VODACOM TANZANIA BARA

TFF-TOKA-SITLigi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL) inatarajiwa kuendelea kesho kwa michezo miwili tu.    

Michezo ya kesho kwa mujibu wa Ratiba ya VPL ni kati ya Ndanda FC itakayoikaribisha Mbao FC ya Mwanza kwenye Uwanja wa Nangwanda Sijaona mjini Mtwara wakati Kagera Sugar ya Kagera itakuwa mgeni wa Tanzania Prisons kwenye Uwanja wa Sokoine jijini Mbeya. Mechi nyingine zitachezwa Februari 17, 18 na 19 kwa mujibu wa Ratiba ambayo nimeambatanisha hapo chini.

SERENGETI BOYS KUTEMBELEA SOBER HOUSE

Timu ya Taifa ya mpira wa miguu ya Vijana wa Tanzania wenye umri wa chini ya miaka 17 ‘Serengeti Boys’, Jumamosi tarehe 04 Machi, 2017, watatembelea Kituo cha vijana wanaopatiwa matibabu baada ya kuathirika na dawa za kulevya.

Kituo hicho kinachoitwa Sober House kipo Bagamoyo mkoani Pwani. Ni kituo maalumu kwa tiba ya vijana kinaendeshwa na kusimamiwa na Shirika la Life and Hope Rehabilitation Centre chini ya Mkurugenzi, Al-Karim Bhanji. 

Ikiwa huko, vijana wa Serengeti Boys ambao kwa sasa wako kwenye kipindi cha mabadiliko ya katika sayansi ya mwili hivyo itakuwa somo kubwa kwao katika kujielimisha kuhusu mustakabali wa maisha yao.

Kwa upande wa TFF kuwapeleka vijana hao huko ni utekelezaji Kanuni ya 36 (7) ya Ligi Kuu ya Vodacom inayozungumza kukataa rushwa, madawa, ubaguzi, fujo, kamari na mambo mengine ya hatari kwa mchezo wa mpira wa miguu.

PONGEZI LIPULI KUPANDA DARAJA

Rais wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), Jamal Malinzi ameuandikia barua uongozi wa Lipuli ya Iringa kwa mafanikio ya kupanda daraja msimu huu kutoka Ligi Daraja la Kwanza hadi Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL) msimu wa 2017/18.

Lipuli ya Iringa imepanda daraja baada ya kupita miaka 17 na Rais Malinzi amesema katika barua yake hiyo kwenda kwa Katibu Mkuu wa Lipuli, akisema: “Nitumie fursa hii kukupongeza wewe, uongozi wa klabu yako, benchi la ufundi na wadau wote wa timu ya Lipuli kufuatia kupanda daraja kwenda Ligi Kuu. 

“Bila shaka ni kazi kubwa imefanyika ikihusisha kujitolea kwa ari na mali kuhakikisha mnafika hapa mlipo,” ilisema barua hiyo na kuongeza: “Rai yangu kwenu ni kuongeza juhudi na kuendesha klabu kwa weledi mkubwa zaidi ili muweze kuwa washindani wa kweli katika ligi.”

Lipuli iliyokuwa kundi “A” imepanda daraja na kuzipiku timu za Kiluvya United ya Pwani, Pamba ya Mwanza, African Sports ya Tanga, Polisi Dar, Ashanti United, Friends Rangers, Mshikamano za Dar es Salaam.

SITA BORA LIGI KUU YA WANAWAKE TANZANIA BARA 2016/2017

Baada ya timu sita (6) kutinga hatua ya Sita Bora ya Ligi Kuu ya Wanawake ya Shirilkisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) kufahamika, ratiba rasmi ya michuano hiyo, imetoka na inaonyesha kuwa hatua hiyo ya kutafuta bingwa wa msimu, itaanza Februari 18, mwaka huu.

Timu sita zilizofanikiwa kufika hatua ya Sita Bora ni JKT Queens ya Dar es Salaam, Mlandizi Queens ya Pwani na Fair Play ya Tanga kutoka Kundi “A” wakati kutoka Kundi “B” zimo Marsh Acedemy ya Mwanza, Sisterz ya Kigoma na Panama ya Iringa. 

Kwa mujibu wa ratiba hiyo, kutakuwa na mechi mbili kila siku katika kituo kimoja kwa mujibu wa kanuni. Kituo hicho ni Uwanja wa Karume, ulioko Ilala jijini Dar es Salaam ambako mchezo wa kwanza utaanza saa 8.00 mchana wakati mwingine utaanza saa 10.00 jioni.

Ratiba inaonesha kwamba siku ya Februari 18, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya JKT Queens na Mlandizi saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 kutakuwa na mchezo kati ya Fair Play na Sisterz.

Februari 20, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Marsh Academy na Panama saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya Mlandizi na Fair Play.

Februari 22, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Sisterz na Marsh Academy saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya Panama na JKT Queens.

Februari 24, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Fair Play na JKT Queens saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya Marsh Academy na Mlandizi Queens.

Februari 26, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Panama na Sisters saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya JKT Queens na Marsh Academy.

Februari 28, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Sisters na Mlandizi Queens saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya Panama na Fair Play.

Machi 2, mwaka huu kutakuwa na mchezo kati ya Marsh Acedemy na Fair Play saa 8.00 mchana wakati saa 10.00 jioni kutakuwa na mchezo kati ya Mlandizi na Panama.

Machi 3, mwaka huu kutakuwa na mchezo mmoja tu saa 10.00 jioni ambako JKT Queens watamaliza na Sisterz.
SIMBA, AFRICAN LYON RAUNDI YA 6 AZAM SPORTS FEDERATION KUCHEZA ALHAMISI FEBRUARI 16

Raundi ya Sita ya mechi za kuwania Kombe la Shirikisho la Azam (ASFC) yaani Azam Sports Federation Cup – 2016/17, itaanza Februari 16, 2017 badala ya Februari 24, mwaka huu.

Mchezo huo awali ulipangwa kufanyika Machi mosi, 2017 kutakuwa na mchezo mmoja kabla ya kuendelea tena Februari 24, mwaka huu kwa michezo minne kuchezwa kwa siku hiyo kuanzia saa 10.00 jioni kasoro mchezo mmoja tu utakaopigwa saa 1.00 jioni. 

Michezo hiyo kwa mujibu wa ratiba inayotolewa na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), itakuwa ni kati ya Madini FC ya Arusha na JKT Ruvu ya Pwani watakaocheza kwenye Uwanja wa Sheikh Amri Abeid jijini Arusha wakati Kagera Sugar itacheza Stand United ya Shinyanga Uwanja wa Kaitaba mjini Bukoba.

Mechi nyingine itakuwa ni kati ya The Mighty Elephant ya Ruvuma na Ndanda FC ya Mtwara zitakazopambana kwenye Uwanja wa Majimaji mjini Songea ilihali Azam na Mtibwa Sugar watacheza Chamanzi –Mbagala – mchezo utakaofanyika saa 1.00 usiku.

Jumapili Februari 26, mwaka huu timu ya Mbao FC itacheza na Toto Africans kwenye Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza wakati Tanzania Prisons itacheza na Mbeya City zote za Mbeya kwenye Uwanja wa Sokoine mjini Mbeya.

Machi 7, mwaka huu Young Africans SC itacheza na Kiluvya United kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar Es Salaam.

MAYANGA AKABIDHI PROGRAMU TFF 

Kocha Mkuu wa timu ya Soka ya Tanzania ‘Taifa Stars’, Salum Mayanga amekabidhi programu ya miezi sita kwa Mkurugenzi wa Ufundi wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), Salum Madadi akianzia mechi ya kirafiki za kimataifa kabla ya mechi za ushindani.

Mechi hizo ni kwa za wiki kwa mujibu wa Kalenda ya Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) na kalenda ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Afrika (CAF) ambako kwa kuanzia tu, ataanza maandalizi ya mechi za wiki ya FIFA ambazo zitachezwa kati ya Machi 21 na 29, mwaka huu. 

TFF bado inaratibu michezo dhidi ya Taifa Stars inayodhaminiwa na Bia ya Kilimanjaro kwa maana ya wapinzani wao hapo baadaye.

Mwezi Aprili, kati ya tarehe 20 hadi 22, 2017 kutakuwa na mechi za kufuzu kwa michuano ya kufuzu kwa fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika kwa wachezaji wanaokipiga Ligi ya Ndani (CHAN) ambako Taifa Stars itacheza na Rwanda katika hatua za awali. Fainali za CHAN zitafanyika Kenya mwakani.

Kwa mujibu wa ratiba, Juni 6 hadi 13, mwaka huu kutakuwa na mechi za kufuzu kwa fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) dhidi ya Lesotho katika mchezo utakaofanyika hapa Tanzania.

Kwenye AFCON Tanzania iko kundi “L” ambalo wapinzani wake wako Lesotho watakaoanza kucheza nao hapa nyumani kabla ya huko mbele kucheza na Uganda na Carpe Verde. Fainali za AFCON zinatarajiwa kufanyika Cameroon, mwaka 2019.

IMETOLEWA NA TFF

TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI: YANGA YAIFUMUA NGAYA 5 HUKO COMORO!

CAF-CC-17MABINGWA wa Tanzania Bara, Yanga, Leo huko Stade De Moroni Mjini Moroni Visiwani Comoro, wamewafumua Mabingwa wa huko 5-1 katika Mechi ya Kwanza ya Raundi ya Awali ya TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI ambayo ndiyo Mashindano makubwa kabisa kwa Klabu Barani Afrika.

Hadi Mapumziko Yanga walikuwa mbele kwa Bao 2-0.

Bao za Yanga hii Leo zilipigwa na Justin Zullu, 43', Saimon Msuva, 45', Obrey Chirwa, 59', Tambwe, 65',  na Kamusoko, 73'

++++++++++++++++++++++

Fahamu:

Safari hii Makundi ya CAF CHAMPIONZ LIGI, ambayo sasa Kiudhamini yatajulikana kama TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI, yamepanuliwa toka Mawili ya Timu 8 na kuwa Timu 16 ambayo yatakuwa na Makundi Manne ya Timu 4 kila moja.

Haya ni Mashindano ya 53 ya kusaka Klabu Bingwa Afrika lakini ni ya 21 tangu Mfumo wa CAF CHAMPIONZ LIGI uanze.

Mshindi wa Mashindano haya atafuzu kucheza Mashindano ya FIFA ya Klabu Bingwa Duniani yatakayochezwa Mwaka 2017 huko United Arab Emirates na pia kucheza CAF SUPER CUP dhidi ya Mshindi wa CAF Kombe la Shirikisho.

Bingwa Mtetezi wa CAF CHAMPIONZ LIGI ni Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.

++++++++++++++++++++++

Timu hizi zitarudiana Jijini Dar es Salaam Wikiendi ijayo na Mshindi kutinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi kati ya ZANACO ya Zambia na APR ya Rwanda ambazo Jana zilitoka 0-0 huko Zambia.

Mshindi wa Hatua hiyo ataenda Makundi.

KIKOSI CHA YANGA: Deogratius Munishi, Juma Abdul, Mwinyi Haji, Nadir Haroub, Kelvin Yondani, Justin Zullu, Saimoni Msuva, Thabani Kamusoko, Amisi Tambwe, Obrey Chirwa, Haruna Niyonzima

Akiba: Ali Mustafa, Hassani Kessy, Oscar Joshua, Emanuel Martin, Juma Mahadhi, Juma Saidi, Deusi Kaseke

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Awali

Ratiba/Matokeo:

**Saa za Bongo

Ijumaa Februari 10

KCC – Uganda 1 Primeiro 0

JS Saoura 1 Enugu Rangers – Nigeria 1

JumamosiFebruaria 11

Zanaco – Zambia 0 APR - Rwanda 0

Royal Leopards – Swaziland 0 AS Vita – Congo DR 1

Cnaps Sports – Madagascar 2 Township Rollers – Botswana 1

Zimamoto – Zanzibar 2 Ferroviario Beira – Mozambique 1

Tusker – Kenya 1 AS Port Louis -Mauritius 1

Royal Club du Kadiogo – Burkina Faso 3 Diables Noirs - Congo 0

AS Real de Bamako – Mali 0 Rivers United – Nigeria 0

SS Saint-Louisienne – Reunion 2 Bidvest Wits - South Africa 1

FC Johansens - Sierra Leone 1 Fath Union Sport de Rabat - Morocco 1

Côte d'Or – Seychelles 0 Kedus Giorgis - Ethiopia 2    

Lioli Football Club – Lesotho 0 CAPS United FC - Zimbabwe 0  

AS Tanda - Ivory Coast 3 AS-FAN - Niger 0

CF Mounana – Gabon 2 Vitalo FC - Burundi 0   

US Gorée – Senegal 0 Horoya Athlétique Club - Guinea 0                  

Jumapili Februari 12

Ngaya Club – Comoros 1 Young Africans – Tanzania 5

17:00 Coton Sport FC – Cameroon v Atlabara FC - South Sudan     

17:00 Gambia Ports Authority – Gambia v Sewe Sport - Ivory Coast

17:00 All Stars FC – Ghana v Al-Ahli Tripoli - Libya     

17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v UMS de Loum - Cameroon

19:00 Barrack Young Controllers FC – Liberia v Stade Malien de Bamako - Mali   

19:30 Sony de Ela Nguema - Equatorial Guinea v El Merreikh - Sudan       

CAF CHAMPIONZ LIGI: LEO NI NGAYA NA YANGA ESTADIO DE MORONI, COMORO!

=JANA ZIMAMOTO YA ZENJI 2 FERROVIARIO 1!
CAF-CC-17MASHINDANO MAKUBWA ya Klabu Barani Afrika yalianza Jana kwa Klabu za Tanzania huko Amaan Stadium Zanzibar, wakati Zimamoto ilipoichapa Ferroviario Beira ya Mozambique 2-1 na Leo Yanga wako Ugenini huko Comoro kuivaa Ngaya Club.
Leo pia huko Amaan Stadium Zanzibar, KVZ itacheza na Le Messager Ngozi ya Burundi katika Mechi ya Raundi ya Awali ya Mashindano ya CAF ya Kombe la Shirikisho.
Timu nyingine ya Tanzania ambayo ipo kwenye michuano ya Klabu Afrika ni Azam FC ambayo inaanza Raundi ya ya Timu 32 ya Mashindano ya CAF ya Kombe la Shirikisho kwa kucheza na Mshindi kati ya Orapa United ya Botswana na Mbabane Swallows ya Swaziland.
Msafara wa Yanga kuelekea Visiwa vya Comoro ulitua Jana huko Moroni ukiwa na Watu 30 wakiwemo Wachezaji 20, Benchi la Ufundi Mtu 8 na Maafisa Wawili wakiongozwa na Katibu Mkuu Charles Boniface Mkwasa.
Lakini Kikosi cha Timu hiyo kitawakosa Straika wa Zimbabwe Donald Ngoma na pia Malimi Busungu ambao ni Wagonjwa.
Wengine ambao hawamo Kikosini ni Mchezaji wa Togo Vincent Boussou, Pat Ngonyani na Kipa Beno Kakolanya huku Vincent Andrew akiachwa kwa kuwa Kifungoni kutokana na kulambwa Kadi za Njano 3 Msimu uliopita kwenye Mashindano ya CAF.
Msimu uliopita Yanga walitolewa Raundi ya Pili ya Mashindano haya na El Ahly ya Egypt kwa Jumla ya Bao 3-2 katika Mechi 2 na kuangukia kwenye Kombe la Shirikisho walikofika Hatua ya Makundi na kumaliza Nafasi ya 4 kwenye Kundi B.
Ikiwa Yanga wataitoa Ngaya kwenye Raundi hii ya Awali watatinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi kati ya ZANACO ya Zambia na APR ya Rwanda ambazo Jana zilitoka 0-0 huko Zambia.
Endapo Yanga watavuka tena hatua hiyo watatua Hatua ya Makundi.
Nao Zimamoto, wakivuka Raundi ya Awali, watatinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi wa Mechi ya Barrack Young Controllers ya Liberia na Stade Malien ya Mali.
==================
Safari hii Makundi ya CAF CHAMPIONZ LIGI, ambayo sasa Kiudhamini yatajulikana kama TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI, yamepanuliwa toka Mawili ya Timu 8 na kuwa Timu 16 ambayo yatakuwa na Makundi Manne ya Timu 4 kila moja.
Haya ni Mashindano ya 53 ya kusaka Klabu Bingwa Afrika lakini ni ya 21 tangu Mfumo wa CAF CHAMPIONZ LIGI uanze.
Mshindi wa Mashindano haya atafuzu kucheza Mashindano ya FIFA ya Klabu Bingwa Duniani yatakayochezwa Mwaka 2017 huko United Arab Emirates na pia kucheza CAF SUPER CUP dhidi ya Mshindi wa CAF Kombe la Shirikisho.
Bingwa Mtetezi wa CAF CHAMPIONZ LIGI ni Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.        
CAF CHAMPIONZ LIGI
Raundi ya Awali
Ratiba/Matokeo:
**Saa za Bongo
Ijumaa Februari 10
KCC – Uganda 1 Primeiro 0
JS Saoura 1 Enugu Rangers – Nigeria 1
JumamosiFebruaria 11
Zanaco – Zambia 0 APR - Rwanda 0
Royal Leopards – Swaziland 0 AS Vita – Congo DR 1
Cnaps Sports – Madagascar 2 Township Rollers – Botswana 1
Zimamoto – Zanzibar 2 Ferroviario Beira – Mozambique 1
Tusker – Kenya 1 AS Port Louis -Mauritius 1
Royal Club du Kadiogo – Burkina Faso 3 Diables Noirs - Congo 0
AS Real de Bamako – Mali 0 Rivers United – Nigeria 0
SS Saint-Louisienne – Reunion 2 Bidvest Wits - South Africa 1
FC Johansens - Sierra Leone 1 Fath Union Sport de Rabat - Morocco 1
Côte d'Or – Seychelles 0 Kedus Giorgis - Ethiopia 2     
Lioli Football Club – Lesotho 0 CAPS United FC - Zimbabwe 0   
AS Tanda - Ivory Coast 3 AS-FAN - Niger 0
CF Mounana – Gabon 2 Vitalo FC - Burundi 0    
US Gorée – Senegal 0 Horoya Athlétique Club - Guinea 0       
Jumapili Februari 12
15:00 Ngaya Club – Comoros v Young Africans - Tanzania    
17:00 Coton Sport FC – Cameroon v Atlabara FC - South Sudan     
17:00 Gambia Ports Authority – Gambia v Sewe Sport - Ivory Coast
17:00 All Stars FC – Ghana v Al-Ahli Tripoli - Libya     
17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v UMS de Loum - Cameroon
19:00 Barrack Young Controllers FC – Liberia v Stade Malien de Bamako - Mali   
19:30 Sony de Ela Nguema - Equatorial Guinea v El Merreikh - Sudan       
 
 

TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI: ZIMAMOTO YA ZENJI JUMAMOSI NA FERROVIARIO, JUMAPILI YANGA WAPO COMORO!

>>JUMAPILI NI ZENJI, KVZ NA LE MESSAGER NGOZI YA BURUNDI - KOMBE LA SHIRIKISHO!

CAF-CC-17MASHINDANO makubwa ya Klabu Barani Afrika, CAF CHAMPIONZ LIGI, yanaanza hii Leo kwa Raundi ya Awali lakini Klabu za Tanzania zitaingia dimbani Jumamosi na Jumapili.

Hapo Jumamosi, huko Amaan Stadium Zanzibar, Zimamoto itacheza na Ferroviario Beira ya Mozambique na Jumapili, Yanga wako Ugenini huko Comoro kuivaa Ngaya Club.

Jumapili, huko Amaan Stadium Zanzibar, KVZ itacheza na Le Messager Ngozi ya Burundi katika Mechi ya Raundi ya Awali ya Mashindano ya CAF ya Kombe la Shirikisho.

Timu nyingine ya TTanzania ambayo ipo kwenye michuano ya Klabu Afrika ni Azam FC ambayo inaanza Raundi ya ya Timu 32 ya Mashindano ya CAF ya Kombe la Shirikisho kwa kucheza na Mshindi kati ya Orapa United ya Botswana na Mbabane Swallows ya Swaziland.

Ikiwa Yanga watavuka Raundi hii ya Awali watatinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi kati ya ZANACO ya Zambia na APR ya Rwanda.

Endapo Yanga watavuka tena hatua hiyo watatua Hatua ya Makundi.

Nao Zimamoto, wakivuka Raundi ya Awali, watatinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi wa Mechi ya Barrack Young Controllers ya Liberia na Stade Malien ya Mali.

Safari hii Makundi ya CAF CHAMPIONZ LIGI, ambayo sasa Kiudhamini yatajulikana kama TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI, yamepanuliwa toka Mawili ya Timu 8 na kuwa Timu 16 ambayo yatakuwa na Makundi Manne ya Timu 4 kila moja.

Haya ni Mashindano ya 53 ya kusaka Klabu Bingwa Afrika lakini ni ya 21 tangu Mfumo wa CAF CHAMPIONZ LIGI uanze.

Mshindi wa Mashindano haya atafuzu kucheza Mashindano ya FIFA ya Klabu Bingwa Duniani yatakayochezwa Mwaka 2017 huko United Arab Emirates na pia kucheza CAF SUPER CUP dhidi ya Mshindi wa CAF Kombe la Shirikisho.

Bingwa Mtetezi wa CAF CHAMPIONZ LIGI ni Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.        

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Awali

Ratiba/Matokeo:

**Saa za Bongo

Ijumaa Februari 10

KCC – Uganda 1 Primeiro 0

2100 JS Saoura v Enugu Rangers – Nigeria

JumamosiFebruaria 11

1600 Zanaco – Zambia v APR - Rwanda

1600 Royal Leopards – Swaziland v AS Vita – Congo DR

1630 Cnaps Sports – Madagascar v Township Rollers – Botswana

1630 Zimamoto – Zanzibar v Ferroviario Beira – Mozambique

1700 Tusker – Kenya v AS Port Louis -Mauritius

1700 Royal Club du Kadiogo – Burkina Faso v Diables Noirs - Congo

1700 AS Real de Bamako – Mali v Rivers United – Nigeria

17:00 SS Saint-Louisienne – Reunion v Bidvest Wits - South Africa 

17:00 FC Johansens - Sierra Leone v Fath Union Sport de Rabat - Morocco

17:00 Côte d'Or – Seychelles v Kedus Giorgis - Ethiopia       

17:00 Lioli Football Club – Lesotho v CAPS United FC - Zimbabwe   

17:00 AS Tanda - Ivory Coast v AS-FAN - Niger

17:30 CF Mounana – Gabon v Vitalo FC - Burundi      

20:00 US Gorée – Senegal v Horoya Athlétique Club - Guinea         

Jumapili Februari 12

15:00 Ngaya Club – Comoros v Young Africans - Tanzania    

17:00 Coton Sport FC – Cameroon v Atlabara FC - South Sudan     

17:00 Gambia Ports Authority – Gambia v Sewe Sport - Ivory Coast

17:00 All Stars FC – Ghana v Al-Ahli Tripoli - Libya     

17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v UMS de Loum - Cameroon

19:00 Barrack Young Controllers FC – Liberia v Stade Malien de Bamako - Mali   

19:30 Sony de Ela Nguema - Equatorial Guinea v El Merreikh - Sudan       

AZAM SPORTS FEDERATION CUP – RAUNDI YA 6: RATIBA YATOKA, MABINGWA YANGA NA KILUVYA, AZAM-MTIBWA, SIMBA-LYON!

AZAM-ASFC-CUP>IPO DABI YA MBEYA!

Raundi ya ya Kombe la Shirikisho la Azam 2016/17 (Azam Sports Federation Cup - ASFC), imetolewa na Mechi zake zitaanza Februari 24.

Raundi hii inashirikisha Jumla ya Timu 16 na Washindi wake kutinga Robo Fainali ambayo itafanyika Droo maalum ili kupanga Mechi zake.

Februari 24 zipo Mechi 4 na Raundi hiyo itaendelea na kumalizika Tarehe 7 Machi wakati Mabingwa Watetezi Yanga wakicheza Uwanja wa Taifa Jijini Dar es Salaam na Kiluvya.

Mechi za Februari 24 ni kati ya Azam FC na Mtibwa Sugar huko Azam Complex, Chamazi na nyingine ni Kagera Sugar v Stand United, Mighty Elephant v Ndanda FC na Madini v JKT Ruvu.

Wakati Azam FC wakicheza Nyumbani kwao Februari 24 na Mtibwa Sugar, Simba watacheza pia Nyumbani hapo Machi Mosi na African Lyon.

Katika Raundi hii, Mechi ngumu ni ile Dabi ya Mbeya kati ya Tanzania Prisons na Mbeya City na zile za Timu za VPL pekee, Mbao FC na Toto Africans na Kagera Sugar na Stand United.

AZAM SPORTS FEDERATION CUP – RAUNDI YA 5

Ratiba:

ASFC-RAUNDI YA 6