TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI: YANGA YAIFUMUA NGAYA 5 HUKO COMORO!

CAF-CC-17MABINGWA wa Tanzania Bara, Yanga, Leo huko Stade De Moroni Mjini Moroni Visiwani Comoro, wamewafumua Mabingwa wa huko 5-1 katika Mechi ya Kwanza ya Raundi ya Awali ya TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI ambayo ndiyo Mashindano makubwa kabisa kwa Klabu Barani Afrika.

Hadi Mapumziko Yanga walikuwa mbele kwa Bao 2-0.

Bao za Yanga hii Leo zilipigwa na Justin Zullu, 43', Saimon Msuva, 45', Obrey Chirwa, 59', Tambwe, 65',  na Kamusoko, 73'

++++++++++++++++++++++

Fahamu:

Safari hii Makundi ya CAF CHAMPIONZ LIGI, ambayo sasa Kiudhamini yatajulikana kama TOTAL CAF CHAMPIONZ LIGI, yamepanuliwa toka Mawili ya Timu 8 na kuwa Timu 16 ambayo yatakuwa na Makundi Manne ya Timu 4 kila moja.

Haya ni Mashindano ya 53 ya kusaka Klabu Bingwa Afrika lakini ni ya 21 tangu Mfumo wa CAF CHAMPIONZ LIGI uanze.

Mshindi wa Mashindano haya atafuzu kucheza Mashindano ya FIFA ya Klabu Bingwa Duniani yatakayochezwa Mwaka 2017 huko United Arab Emirates na pia kucheza CAF SUPER CUP dhidi ya Mshindi wa CAF Kombe la Shirikisho.

Bingwa Mtetezi wa CAF CHAMPIONZ LIGI ni Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini.

++++++++++++++++++++++

Timu hizi zitarudiana Jijini Dar es Salaam Wikiendi ijayo na Mshindi kutinga Raundi ya Kwanza na kucheza na Mshindi kati ya ZANACO ya Zambia na APR ya Rwanda ambazo Jana zilitoka 0-0 huko Zambia.

Mshindi wa Hatua hiyo ataenda Makundi.

KIKOSI CHA YANGA: Deogratius Munishi, Juma Abdul, Mwinyi Haji, Nadir Haroub, Kelvin Yondani, Justin Zullu, Saimoni Msuva, Thabani Kamusoko, Amisi Tambwe, Obrey Chirwa, Haruna Niyonzima

Akiba: Ali Mustafa, Hassani Kessy, Oscar Joshua, Emanuel Martin, Juma Mahadhi, Juma Saidi, Deusi Kaseke

CAF CHAMPIONZ LIGI

Raundi ya Awali

Ratiba/Matokeo:

**Saa za Bongo

Ijumaa Februari 10

KCC – Uganda 1 Primeiro 0

JS Saoura 1 Enugu Rangers – Nigeria 1

JumamosiFebruaria 11

Zanaco – Zambia 0 APR - Rwanda 0

Royal Leopards – Swaziland 0 AS Vita – Congo DR 1

Cnaps Sports – Madagascar 2 Township Rollers – Botswana 1

Zimamoto – Zanzibar 2 Ferroviario Beira – Mozambique 1

Tusker – Kenya 1 AS Port Louis -Mauritius 1

Royal Club du Kadiogo – Burkina Faso 3 Diables Noirs - Congo 0

AS Real de Bamako – Mali 0 Rivers United – Nigeria 0

SS Saint-Louisienne – Reunion 2 Bidvest Wits - South Africa 1

FC Johansens - Sierra Leone 1 Fath Union Sport de Rabat - Morocco 1

Côte d'Or – Seychelles 0 Kedus Giorgis - Ethiopia 2    

Lioli Football Club – Lesotho 0 CAPS United FC - Zimbabwe 0  

AS Tanda - Ivory Coast 3 AS-FAN - Niger 0

CF Mounana – Gabon 2 Vitalo FC - Burundi 0   

US Gorée – Senegal 0 Horoya Athlétique Club - Guinea 0                  

Jumapili Februari 12

Ngaya Club – Comoros 1 Young Africans – Tanzania 5

17:00 Coton Sport FC – Cameroon v Atlabara FC - South Sudan     

17:00 Gambia Ports Authority – Gambia v Sewe Sport - Ivory Coast

17:00 All Stars FC – Ghana v Al-Ahli Tripoli - Libya     

17:30 AC Leopards de Dolisie – Congo v UMS de Loum - Cameroon

19:00 Barrack Young Controllers FC – Liberia v Stade Malien de Bamako - Mali   

19:30 Sony de Ela Nguema - Equatorial Guinea v El Merreikh - Sudan